Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui niolewe na yupi kati ya hawa...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lillies, Oct 2, 2012.

  1. lillies

    lillies Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Mimi nina wachumba wawili na wote wananipenda na mimi nahisi nawapenda wote,nishaulini wana jf,nifunge pingu za maisha na yupi kati ya hawa wawili?
     
  2. C

    CAY JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mmmh!Chukua hatua inahusika sana hapo.
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    karibu sana JF, funga na wote!
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Huu kama si umalaya tukuite jina lipi zuri zaidi? wacha kucheza na fillings za binadamu mwenzako.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,231
    Trophy Points: 280
    sisi tunawajua......?
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Waulize kama watakubali mitala reverse, uwaoe wawili wote, maana si unawapenda wote sawasawa?

    Kama inawezekana kwa mwanamme kuoa wake wawili kwa nini isiwezekane kwa mwanamke kuoa wanaume wawili?
     
  7. b

    bariadi2015 Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yule uliyekuwa naye jana akuoe huyohuyo,kama wote ulikuwa nao hapo chacha.
     
  8. T

    Tewe JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    tamaa mbele mauti nyuma
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Huyu ni mwanamke mkuu...mi naona kama vipi aolewe na wote, si kachumbiwa kotekote!
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Unajua kuna wakati huwa napata shida sana kutoa ushauri, huwa nahisi kama kuna baadhi ya waleta thread wanafanya masikhara hivi
     
  11. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa! Nakushauri uolewe na MWENYE FUBA ZA KUTOSHA!!! LOL! Manake inaonesha wewe ni kama mimi, POCHI MBELE, ndo maana umediversify PORTIFOLIO yako! LOL! Sasa ili udumu kwenye ndoa lazima FUBA liumike sana, na utaendelea na mambo ya MAFIGA MATATU na VIDUMU huko ndo utapata furaha. By any chance kama huyo mmoja utakaemuacha ana FUBA la kutocha, niunganishe nae manake NARECRUIT MIZOMBIII, upyaaa uchumi umeyumba!!! LOL!!!
    (DNT JUDGE ME!!! UJASIRIAMALI UMENISHINDA SASA NAJASIRIAMWILI MWANZO MWISHO! lol!) Nani Kanuna?
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Zama gugo.....keywords: 'niolewa na yupi'
     
  13. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kama unaishi Dar rahisi mmoja funga nae ndoa mkae Temeke, huyo wapili funga nae ndoa uishi nae KINONDONI, kwisha baki juhudi binafsi kuhudumia
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    kwa nini humuamini? Wanaume wengi sana wanakuwa.na wanawake kadhaa wakati wanajipanga kuoa. Na ukiona mtu ameenda kulipa mahari kule ujue kuna mahali either mdada yuko kwenye shock or else hajui kama keshaachwa. Wengi tu wadada boyfriends wao wanaenda kuoa na yeye anakuwa hajui. Kwa nini unadhani women cant do the same? What goes around comes around, hakuna kitu kibaya kama kuumiza moyo wako hadi upate ganzi. Na ganzi ya moyo wa mwanamke haiponi aisee!
     
  15. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    childish and useless question.
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    hahahahahahah lara 1 umenifurahisha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    heheheh, khabari yake google bana! Afu jf unajua nako ni kagugo flani eeh? Sijui nilale ama nikeshe?
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Naelewa ni mwanamke.

    Akikubaliana na wote anakuwa "anawaoa" waume tena, sio anaolewa.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    waoe wote manake sisi hatuwajui
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,278
    Trophy Points: 280
    "Nawapenda wote"

    sijajua moyo wako ni aina gani?
    Hakuna moyo wenye nafasi za watu wawili labda ziwe tamaa tu!

    Ulipo nishangaza zaidi nipale ulipo sema unaomba" ushauri kwa wana jf umuoe nani kati ya hawa", me nikadhani utawatolea ufafanuzi kidogo kila mmoja, lakini imekuwa kinyume.
    Hapo ndipo nilipo amini your not serious
     
Loading...