Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui nimsaidiaje huyu dada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MATESLAA, Oct 29, 2011.

  1. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu naomba usauri wenu ,,, nini ni mwanafunzi wa chuo.nilikuwa na nchumba wangu wa kidato cha 6,,alikuwa akinidharau sana,matusi sana,na alikuwa hakiniwekea masharti wakati wa kula tunda,,sasa amemaliza kidato cha 6 na amepata 0 aninilazimisha turudiane wakati ni na chombo cha chuo nafanyeje wana jm
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    ujana kazi
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wapige chini wote,waambie umepata wito wa kwenda kusomea upadre!
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Achana naye,sasa hivi ameona hana mwelekeo ndo maana anakupenda,atakuchuna tu bure,mweke kapuni.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Sijasomea kushauri machizi...ngoja wataalamu waje.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
    wewe umeshaamua
    halafu unauliza tukushauri nini??????
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Pole mdogo wangu, kwa 'yanayokusibu'

    Ushauri ni kuwa we fuata moyo wako, na siyo wake, kwani ukiamua kuridhisha kila moyo unaelekea kwako, unaweza kuchizika...

    Ushauri wa pili ni kuwa hicho ni kiwimbi kidogo sana kati ya 'mawimbi ya kawaida' ya mapenzi... Usijifanye bingwa wa mapenzi kwa kuyapa promo sana kichwani mwako, yatakuangamiza... Hakikisha kuwa huyapi zaidi ya 5% ya muda wako, na mwingine fanya mambo yako ya muhimu, hasa kusoma.

    Ushauri wa tatu ni kuwa huyo ulikuwa nae akakuzingua, sasa una mwingine nae anaweza kukuzengue mbeleni n.k... Ili uheshimike kwa watu, na hasa kwa mwanamke wako, ni vyema ukawa na maisha mazuri. pamoja na umuhimu wa ki-sociology wa wewe kuwa na mahusiano ya kimapenzi, lakini jua tu sasa level ya mapenzi uliyo nayo sasa ni sawa na mcheza football anayechezea Toto Africa... kwa nini usikomae kutafuta maisha mazuri, ili baadae ukawa na level ya akina Van Persie kwa mfano? (naamini wewe sio mshabiki wa Chelsea...lol)
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, unatoa taarifa au unaomba ushauri?
     
  9. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    angekuwa hajapata div 0, akakuomba mrudiane nayo usingemfikiria

    kufeli kwake sio sababu ya kutosamehewa au kutopendwa
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Kama bado unampenda, jaribu kumsamehe na urudiane nae. Binadamu tunaghafilika.
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mrudie halafu akikutenda rudi tena humu jamvini tuje tukushauri upya, si unadai akili yako ni ya kuazima!
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    kamaliza mwaka gani?too late
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Vijana na maji ya moto!!
     
  14. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chombo cha chuo? kweli huyo uliye naye chombo..!
     
  15. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu si umesema tayari una chombo cha chuo? Sasa unaomba ushauri ili uwe nao wawili au ni vipi mi sijaelewa, huyo wa chuo humpendi uko nae kwa sababu ulitoswa na wa div 0 au?

    Tulia na maamuzi yako kiongozi, huyo wa chuo ni dhahiri unaridhika nae (maana hujatuambia makosa yake) sasa kwa nini unajaza server ya ubongo wako kwa kurudisha makumbukumbu ya mtu aliekuwa anakutesa moyo wako?

    Endelea na maisha yako mapya bwana, japo inaonesha bado una mapenzi na huyo mtalaka wako
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    njuka at work. ww unatembea na wanafunzi afu unadai alikuwa anakupa masharti kwani ulistahili kutembea nao?
    kweli we bado njuka soma zingatia masomo naona hili jukwaa sasa hata watoto wanatoa mada zao
    discuss haya mambo na roomate wako au wasela wenzio sio kumgwaga upupu hapa JF
     
  17. Robati

    Robati JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mbona jibu unalo mwenyewe kijana, kwanini unataka kusumbua akili zetu?
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    anakulazimishaje? Kakushikia bunduki?
    Au chombo cha chuo hukipendi unatafuta sababu?
     
  19. H

    Halaimer New Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema na moyo wako. Kama unampenda bado usimbani haki yake kama hayuko moyoni mpotezee
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    .....uwe unachanganya za zako
     
Loading...