Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui nimenusurika!!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by happy amos, Jul 1, 2012.

  1. h

    happy amos Senior Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nawashukuru sana wote mliochangia thready yangu mmeonekana mko makini sana
     
  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe mwehu mwizi unaleta utani na elimu yako ya kuunga unga leo unajitangaza
     
  3. fmlyimo

    fmlyimo Senior Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hilo jina ulilotumia kama ni jina lako halisi, nakushauri uliondoe hili swali mapema iwezekanavyo.
     
  4. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    dada unajimwaga tu.huogopi?
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Utakuwa unaota sidhani kama unamaanisha unachokisema.Acha mchezo na elimu.Utajuta huko mbele ni heri ujiandae kwa lolote.Halafu unajianika utafikiri unaongea na watoto wadogo
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    kama kilitoka wizarani hakitakuwa fake ila kukamatwa sahau hii nchi ishauzwa kila kitu shaghalabaghala.......
     
  7. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kama umecheza nao uko uko hakitakua feki tena na wanapokagua si ndiyo hao hao waliokupa cheti
     
  8. h

    happy amos Senior Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jaman nimefikiria ndo maana nikaandkika sijakurupuka maisha ni popote lazima niandike coz sijaanza mimi ndo nauliza watakuja kunifatilia baadae au ndo imetoka
     
  9. h

    happy amos Senior Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sijatumia langu arafu kaka haya ni maisha jaman yapokua magum tunatafuta maisha kwa njia yoyote ni bora mimi kuliko anaeua kwa ajil ya kutafuta maisha jaman
     
  10. h

    happy amos Senior Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    siogopi sababu hakuna anaenijua wala hili jina si langu
     
  11. ODM

    ODM Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Omba mods wafute hii sredi fasta. Hata kama hujatumia jina lako ujue ndo ushaleta uchuro. Watafuatilia kwa kina wote waliopata nafasi ya kusoma hapo chuoni wakiwa na uhakika kuna mmojawapo ameghushi vyetu. Ntakuja hapo mimi mwenyewe kukagua.
     
  12. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    ndiyo maana ulifeli form 4.Unaambiwa kwamba ulichofanya ni hatari kwako bado unajipa matumaini kwamba hakuna anayekufahamu na jina siyo lako. Subiri sasa yatakapokuta ndiyo utajua kwamba wewe happy lyimo siyo wewe. Pia kumbuka kuwa na taarifa kamili ya hao waliokupatia, kwani wewe tayari uko mkononi mwao na watahitaji kujua hiyo chain. Suala hapa siyo jina lako, wewe si umetumia Computer kutuma hii habari, sasa subiri sasa hata uwe Kigoma utapatikana tu. Pole sana mdogo wangu, vitu vingine ni bora uongee na mtu unayemwamini ili upate ushauri na unaweza kufanya hivyo kama vile wewe siyo muhusika (wewe ni Third Party) na si kuja kubwabwaja hapa. Pole sana, kumbuka kuwa na kumbukumbu ya hao waliokuuzia, kwani nao utalazimika kuwataja, kwasababu wewe tayari.
     
  13. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni kumtisha mtoto wa watu nani atakayeweza kujua kupitia kompyuta wakati jamiiforum yenyewe inaruka kwa kujificha labda wakisie tu.au hao jamiiforum wangekua serikali wangemdaka bahati mbaya wenyewe nao wanaiogopa serikali kama ukoma.ingekua ivyo sasahivi wangetafutwa wengi wanaoichafua serikali na thread zao zakipuuuzi ,
     
  14. h

    happy amos Senior Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jaman eeeeeeeeeeh mimi ni mtu mzima najua ninacho kifanya
     
  15. h

    happy amos Senior Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwel kaka wangapi wanatukana mpaka wabunge mbona hawajafatilia????????????
     
  16. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    don't worry. nchi inakwenda kivyetivyeti tu.
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    natafuta gamba la t.JoSEPH COLLEGE OF ENGINEERING, BACHELOR OF COMPUTER SCIENCE, MY OFFER IS ONE MILLION TZS! SERIOUS!!!
     
  18. ODM

    ODM Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unajua unachokifanya kìherehere gani kimekufanya uje uombe ushauri hapa? Kama form four umedunda unategemea hiyo course ya CO utaiweza? Ntashangaa sana. Utanielekeza utakapokuwa unafanya kazi ili nisimlete mgonjwa wangu hapo.
     
  19. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Umenunua cheti 2nakuja huko kaa tayari
     
  20. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama mpaka leo hujui kwamba ni kosa kufoji cheti, bora ungeolewa uwe mother house. kwa sababu huko uliko hata ukimaliza (naamini pia utanunua cheti) utakuja kutuulia ndugu zetu .
     
Loading...