Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui nieleweje hii sms.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Billie, May 19, 2012.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,247
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wapendwa mwenzenu siku kama nne zilizopita nilipokea sms kutoka kwa mpenzi wangu ikisema "Yaani mpenzi ujue una nguvu sana moyoni mwangu hivi umeniwekea nini?" kwa shauku ya kutaka kujua nika Reply "Kwa nin unauliza hivyo" mpenzi wangu akakaa kimya kidogo na kunijibu "Ujue kila nikitaka kukusaliti najikuta automaticaly nashindwa I REal love you"Sikujibu kitu tena nikabaki natafakali usemi wake huo sasa naona unazidi kujipa nafasi kubwa kichwani mwangu mara nijipongeze mara niuzarau mara niogope kuwa kumbe huwa anafanyaga majaribio kama hayo.Jaman naombeni mnisaidie kuitafakari na kudadavua ujumbe huu tafadharini naombeni mtumie busara kunisaidia maana naona kama ka Sms kananichafulia radha kwenye mapenzi yangu.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, ngumu sana.

    Ukirushiwa mishale 20, uwezekano wa baadhi kukupata ni kubwa.

    Watch out!
     
  3. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yaani ushaona wapi mtu akajisifu mwenyewe?
    Shtuka ngoma inamegwa hiyo!
    Na siku utayoyofumania inshu, ndio presha itakavyopanda!
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ana matamanio ya kukusaliti, muulize huwa anafuata nini huko? Wala huna la kujipongeza. Kuna kitu anatafuta, sasa akikufikiria ndo anaghairi, iko Siku hatakufikiria, au utamkera atafanikiwa kukusaliti.
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Makubwa! Sasa alikwambia ili kukudhihirishia kua hua anafanya majaribio ya kucheat au?kweli hamnazo..
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Why would she even try? Na isitoshe bado anataka zawadi kwa kujaribu na kushindwa?
     
  7. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,892
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    Ana umri gani huyo shemeji..
     
  8. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Usijipongeze bado! Kazi unayo kubwa mkuu! Take care.
     
  9. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Sahizo ndo ngoma imepigwa anakupumbaza na maneno matamu SHTUKA!
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    jee,relationship yenu ina muda gani?
     
  11. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 414
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    pole sana billie: iinaoneka huyo mpenzio siyo mwaminifu, huenda.alihisi umeshtukia mwenendo wake, ikamlazimu azuge ili apate kujua kama umemshtukia au lah! Take care!
     
  12. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,247
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    miaka kama mitano
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Inategemeana amekuambia mkiwa kwenye hali gani,sometimes unakuta mnachat au kuongea kwa feelings mpaka mtu anaamua kueleza ukweli wake tena kwa nia nzuri,na yote ni kukuhakikishia kuwa anakupenda,yeye kuwa wazi kiasi hicho kwako shukuru sana maana kuna wengine wanafanya mambo yao kimya.
    Anakupenda wala usiumize kichwa,ni ujumbe wa kawaida kuelezea hisia zake ili umwamini
     
  14. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,247
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Nisaidie nichukue hatua gani sasa.
     
  15. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo anajua umezama. anazidi kukuzamisha tu. teh teh teh.
     
  16. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    kaka wanammega huyo, mie angeniambia hivyo ni issue nzito, wala usijisifie ujinga huo, if she ever atempted to cheat on you, she has cheated on you,

     
  17. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    unauliza hatua? kwani lazima uchukue hio hatua?

    labda kama humpendi hapo ni sababu ya kushiba ya kumuacha.

    Atakutangaziaje anataka ku cheat? hakuheshimu? au ndo manjonjo yamezidi?
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ameshaliwa hadi bone marrow.

    Usijali, sharing is caring. . .

     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kazamishwa kwenye kijiko na yeye anazama, lahaula!

     
  20. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,750
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    mapenzi bwana, ndo maana mm nishaamua kuwa MWASITI kitambo tu
     
Loading...