Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui ni b unge lipi linalofanya kazi hapa........

Discussion in 'Jamii Photos' started by NewDawnTz, Jun 23, 2011.

  1. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo mama wa India noma....kiatu chenyewe kimechoka sijui ndo kwa sababu ya kutwangia wenzake au ndo mchapiko wa majukumu

    Hiyo midingi ya Mekiko i balaa, mtu kapiga roba utafikiri aliwahi kuwa mkabaji kabla ya kuwa mbunge
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Watu wako serious na kazi zao bungeni,longo longo unachezea kichapo.
     
  4. M

    MKWELIMAN Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wabunge wengine wa kiBongo wamezidi maana wameshiba na haki zetu ndiyo wanausingizi mzito............. sijui tutafika wapi na hao maana hawashibi tu !!!!!!!!! mwenyezi MUNGU atulinde kwa mafisadi hawa !!!
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu...huku kwetu kila kitu kanuni....mtu tu kutamka "Unjuka" imekuwa ishu japokuwa ukweli manjuka wamejaaa kibao bungeni..

    Tukipata wawili kama hawa, hakika maombi ya kipuuzi ya miongozo ya spika yatapungua maana ukiomba tu mwongozo una jikonzi la kichwa kama sio chuma cha ugoko
     
  6. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    nini cha kushangaza wananchi ndio wanataka hivyo....cwamechaguliwa na raia hao majimboni,,,,
     
  7. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mi naona Turkey mambo yalikua mabaya zaidi maana mtu kapandishwa mpaka mezani lol.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,236
    Likes Received: 1,906
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda ya India. Tuwekee na Kenya (wakati tunasubiria bongo) kuna wakati nao walizichapa
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,040
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    india safi ila huyu wa huyu wa chini kabisa na mwenzie
    wanaefwatana mmhhh ndo mana wamenona sana
     
  10. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wajomba sijui walikuwa wanataka kumgawana nyama....maana naona wamemkida mbaya mpaka juu ya meza
     
  11. k

    kamimbi Senior Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kulala ni sehem ya mapumziko,
    wenzetu tayari wamefanya kazi na hpo wanapumzika.
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tanzania tambarare jamaniii
     
  13. L

    Leonard Mwanja Member

    #13
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwili mkubwa wahitaji mapumziko.Mbinga magharibi walipata kijana shupavu wakampuuzia inakula kwao sasa
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ndo maana wengi tunaviriba tumbo,coz mda mwingi tunatumia kwa kulala hata maeneo nyeti kwa maendeleo ya nchi km bungeni
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Usiku mkesha maeneo ya starehe,mchana kulala,posho wanazong'ang'ania si bora hata waziite 'sleep allawance
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,040
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    na wabunge wetu inabidi wafwate nyayo za wenzeru mpaka kieleweke
    wao kazi ni nyamachoma na kuomba miongozo na ndiooooooooooooooooooooooo
     
  17. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    wabunge wa bongo hatutaki shari na mtu
     
  18. Ducolax

    Ducolax Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hiyo ya Mexico..
     
Loading...