Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui ku attach picha kwenye post kwa SIMU.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mkayala, Aug 4, 2012.

  1. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naomben msaada,nikisha andika,nikibonyeza attachment,nikichagua file zina upload BAADA YA HAPO NASHINDWA KURUD KWENYE POST YANGU
     
  2. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huna akili
     
  3. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah... Unaongea ukwel ww
     
  4. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wabongo malimbuken huwa ndio mlivyo,kwa hiyo kuuliza ni ujinga?Kwanza unaonekana kilaza kama jina lako,wewe mwenyewe hujui,UNGEKUA UNAJUA UNGEJIBU KENGE MAJI WEWE!
     
  5. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ungekua na akili ungetoa jibu,ina maana HAMNAZO.
     
  6. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    duh... Nmechokoza nyuki... 4 give kaka,,
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,013
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Unatumia opera mini au any 3rd party browser?
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Chomeka picha kabla ya kuweka betri then weka betri ukiwasha simu picha itadownload tu
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakuu naomba basi heshima iwepo katika jukwaa hili na Tech and Gadget maana post zote hapo juu zinaonyesha jinsi tulivyokosa hekima
     
  10. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hili jukwaa la Majungu na vijembe
     
  11. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    this is not fair guyz!
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole kaka

    Kwa kukusadia ukishaattached kuna button unasema "upload" bonyeza hiyo then picha itaonekana
     
  13. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    operamin mkuu
     
  14. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nafika had hapo na picha zinaonekana,sasa kurud kule ili ni submit post ndio inakua ishu,kuna sehem imeandikwa CLOSE THIS WINDOW lakin ukifunga hairud kwenye post
     
  15. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nikisema huna akili watu,mapovu yanawatoka.yani hadi unafika afu huwezi.aaaahh lugha gongana
     
  16. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,013
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ni tatizo la operamini mkuu inamisi vitu mfano ni hii auto direct ukiclose haikudirect kwenye page ulokuepo mwanzo mi pia naface same problem kama wewe.

    Jaribu kutumia built in browser ilokuja na simu
     
  17. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante sana mkuu,hapo juu niliambiwa sina akili kumbe anaetukana hajui hata tunaongelea nini!
     
  18. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wewe bila shaka utakua ni TAAHIRA,angalia wataalam wametoa jibu nao linawasumbua pia,INGIA JAHAZ UKAJIUNGE KUIMBA TAARAB,LAKIN HAPA HAPAKUFAI.
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Labda nikusaidie unatumia simu ya aina gani?
    kwenye simu za Blackberry kuna kitufe cha return, baada ya ku-Download picha una-Close km kawaida halafu tafuta buttom yoyote ambayo itakurudisha kwenye diplay yako ya awali halafu una-Send baada ya sekunde page yako itarudi na picha halisi uliyoituma.
    usifikiri wakati unaweka attachment itajionyesha picha ila ni no. na aina ya picha km ni GIF, au BMP au jpg na symbol ya attach ni mpaka uitume halafu itakuja kuonyesha kuwa hata wenzako wataona hivyo km haifai tafuta neno delete msg na sahihisha tena
    hebu jaribu kwa hiyo simu yako hata km ni ya mchina kupitia Operamini
     
  20. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nokia 2330 c,nafkir tatizo itakua opera,coz baada ya ku attach kuna kitufe cha "close this windom" ukibonyeza hai respond unabak pale pale,ASANTE MKUU KWA USHAURI!
     
Loading...