Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui kama waziri wetu wa fedha atarudi au atafia huko huko kama Balali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KML, Apr 20, 2012.

  1. KML

    KML JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa hizi kashfa, huyu waziri uko marekani sina imani kama ataludi. tusije tukaambiwa naye amekufa kama balali then no ma​iti wala mwili wa marehem...ngoja tuone
     
Loading...