Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui kama kuna ukweli!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jaguar, Jun 21, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Inasemekana zile couples zinazoundwa na mume na mke ambao wana sura nzuri za mvuto i.e(handsome husband&beautiful wife),wana frequency kubwa ya kupata watoto wa jinsia ya kike kuliko wale wa jinsia ya kiume.Uchunguzi umefanywa oxford university,source(www.healthkicker.com).Mimi bado sijafanya uchunguzi,sijui wewe mwenzangu!
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ehhh kwaiyo mimi mwenye sura km dada yake remi ongara nina uhakika wa kupata beb boy....?cz ata mwenzangu pia ana sura ngumu kama yangu...:A S-baby:
     
  3. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mh!.. Embu tujaribu kutaja famous couples ambazo ni (handsome husband&beautiful wife) alafu tuangalie accuracy ya jinsia za watoto wao wenye watoto wa kike...
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Acha uwongo,we mdosho tu!
     
  5. S

    Sweetlol Senior Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh!kwahilo sina uhakika na pia sion connection yeyote.ila nnachojua watu wengi walevi wana pocblty kubwa yakupata watoto wakike na pia mimba nyingi za bahati mbaya yaani mtu anapojiona yuko safe dayz kitukikaingia kunauwezekano mkubwa wakupata mtoto wakike kwan mbegu yakike inaweza survive kwa mtu kuliko ya kiume mpaka yai linaposhuka
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo ya walevi nimeifanyia uchunguzi,kwa 80% naona iko sahihi!
     
  7. I

    Ilonza Senior Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo source ya uongo. Kitu kingine uzuri is a matter of degree. There is no crosscut boundary of the word beauty. What beautiful to u may be hardly to me. Beautiful is abstract hence it is perceived differently to different people
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dah! hizi research sijui huwa wanawaza nini....
     
  9. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,170
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    umeona eeeeh// IYO GENETIC RECOMBINATION HAIWEZEKANI KWA KITU KAMA ICHO

    mkuu hao researcher wanamatatizo. hawawezi kureason kipumbavu namna hiyo,
    siku sii nyingi mbu,au ashadii,mwajamiione au mwanakijiji au fidel80 au pdidy au malaria sugu au faizafoxy nao watakuja na thread et reseach inaonyesha kwamba member wa jamii forum kama itatokea wakawacouples basi watapata watoto wenye upofu,sababu wanashinda sana kwenye laptop zao kureply text jamii forums.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hypothesis yako sasa kiboko...lol...
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    eh kwamba uzuri wa sura ya mama na baba unadetermine sex ya mtoto!! Eh hebu tunaomba link tuongeze maarifa, hawa wazungu bana!
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ah mie hata nimeshindwa kuwaza! So ukichanganya handsome na ugly utapata jinsia ya kati au?
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...dahhh, sie kina sura mbaya turie tu!...no wonder sijafanikiwa baby girl mpaka leo!
     
  14. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,170
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    eeh iyo lazima iwe kiboko ashadii, hii thread ni upupu mtupu.
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    ha ha ha.... huo ukorofi... mwenzio kawakilisha kama alivyosikia..
    Huwezi jua labda nae kapinga na kaona ni waongo na anataka mawazo yetu..lol
     
  16. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtafiti wa hii kitu sio mimi,nimeiweka hii thread'upupu' hapa JF ili kupata views zenu tu,sijasema kwamba ninaikubali ili wewe uniunge mkono au unipinge la hasha!
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo umechemsha, Kiranja Mkuu wa Mawaziri wetu yule, nadhani mwamfahamu kwa uchachu wa sura yake bt anawatoto wakike wengi sana, sio handsome yule!
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tuchangie kwa kureffer sura zetu! teh! This thread is very interesting, Nimeipenda!
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Pole Jaguar... naona tulishindwa kukupata...
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Huna haja ya kusema... nisingeona Jina la Jaguar nikaambiwa nikisie
    ninge mention wewe ndo umerusha.....lol..
     
Loading...