Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui kama atamaliza mwaka hapo Kilwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Neng'uli, Oct 18, 2011.

  1. N

    Neng'uli Senior Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkurugenzi mpya wa Halmashauri ya Kilwa, ameonekanaTBC1 akihojiwa juu ya watendaji wazembe aliowawajibisha, hofu yangu ni kwamba utakaa mwezi tuu utasikia ametimuliwa kama ilivyokuwa huko Mtwara- Wilaya ya Nanyumbu. Huyu jamaa alionekana ITV akikabidhiwa mamilioni ya mradi wa maji aliyoomba ubarozi wa Japani. Mara tuu baada ya kupokea fedha hizo Dar alipofika Nanyumbu hakumaliza wiki akatupwa Kilwa.


    Sasa nashindwa kuelewa Hapa anapambana na ufisadi na kuhamishwa malengo ni nini?
    Kama kuna mtu wa Kilwa atujuze huko imekuwaje
     
Loading...