Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijawahi kuona mama mwongo na mnafiki kama huyu mjane

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PISTO LERO, Oct 3, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    mjane,Asia Ismail ambaye ni mke wa marehemu Ismail Omary aliyeuwawa katika maandamano ya Chadema mnamo januari 5 mwaka jana jijini Arusha akiwa amembeba mtoto wake wa kike,Amina Ismail juzi katika mkutano wa hadhara wa Cuf uliofanyika uwanja wa Levolosi ambapo alikishutumu Chadema kwamba kimetafuna fedha za rambirambi za marehemu mme wake na kisha kumtekeleza pamoja na kuhaidi kumpatia.(picha na mahmoud ahmad)
    .
    Mahmoud Ahmad,Arusha
    MJANE,Asia Ismail ambaye ni mme wake,Ismail Omary aliuwawa katika maandamano ya januari 5 mwaka jana amekishutumu Chama Cha Demokrasia na Maendeleo(Chadema) mkoani Arusha kwamba kimetafuna fedha za rambirambi za marehemu mume wake lakini mbali na hilo pia wamemtelekeza.

    Akizungumza katika mkutano wa hadhara wa Chama Cha Wananchi(Cuf) uliofanyika juzi katika uwanja wa Levolosi,mjane huyo alisema kwamba Chadema walihaidi kumpatia fedha za rambirambi zilizochangwa katika uwanja wa NMC wakati wa kuaga mwili wa mme wake lakini hadi leo hajazipata.

    Huku akiangua kilio katika mkutano huo alisema kwamba alipewa taarifa kwamba Chadema kinachangisha fedha za rambirambi na mara watakapokamilisha mchango hiyo watampatia lakini hadi leo hajawahi kuona fedha yoyote.

    Mjane,huyo aliyekuwa amembeba mtoto wake wa kike jukwaani aitwaye Amina Ismail alitoa machungu hayo na kwamba fedha aliyoambulia hadi sasa ni ile iliyotolewa na kada ya CCM,Mustafa Sabodo kiasi cha sh,5 milioni .

    Hatahivyo,alisema kwamba mara kwa mara alikuwa akifunga safari kufika katika ofisi za Chadema wilayani hapa kwa lengo la kufuatilia fedha za rambirambi za mumewe lakini badala yake alikuwa akipigwa danadana.

    “Nimekuja hapa leo mkutanoni kuelezea machungu yangu ninasikitika sana kwamba Chadema ,mbali na kuchangisha fedha za rambirambi za marehemu mume wangu lakini hadi leo sijawahi kuona hata senti tano”alisema huku akinagua kilio


    Hatahivyo,mjane huyo alisema kwamba pamoja na chama hicho kutangaza kuijali familia yake mara alipofariki mme wake lakini hadi leo hakuna kiongozi yoyote anayejua maendeleo ya familia hiyo.

    Alisema kwamba marehemu mme wake alimwachia watoto wawili ambapo kwa sasa anahangaika kuwahudumia kuwapatia mahitaji mbalimbali kama elimu,malazi na chakula hatahivyo mara nyngine anashindwa kuyatimiza kutokana na kukosa ajira ya kudumu.

    Mara baada ya kutoa kilioo hicho ndipo uongozi wa Cuf uliamua kuitisha harambee jukwaani hapo ambapo wafuasi mbalimbali wa chama hicho walimchangia mjane huyo kwa kumkabidhi fedha hizo mikononi kiasi cha zaidi ya sh,500,000 huku wakilaani kitendo kilichofanywa na uongozi wa chama hicho.

    Alipatafutwa katibu wa Chadema mkoani Arusha ili ajibu madai hayo kwanza alikanusha madai hayo na kusema kwamba wao walimpa rambirambi zote zilizochangwa na wafuasi wao ambazo hawajui ni kiasi gani pamoja na hundi ya kiasi cha sh,5 milioni zilizotolewa na Sabodo.

    Alisema kwamba hata kwenye kumbukumbu ya mauaji ya januari 5 mwaka huu walimpatia kiasi cha sh,200,000 mjane huyo na kudai anaendeshwa na upepo wa kisiasa na kuvitaka baadhi ya vyama vya siasa kumwogopa Mungu.

    Kuhusu madai ya kutekelezwa Gorugwa alisema kwamba hawawezi kuweka utaratibu wa kumpigia simu kila siku kwa kuwa kila mmoja ana maisha yake na hata mjane huyo ana maisha yake huko mkoani Tanga.

    “Jamani tumwogope Mungu huyu mama anapelekwa na upepo wa kisiasa tu lakini tumwonee huruma kwa kuwa ni mjane, sisi tulimpa hela yote na alisaini hundi ofisini kwetu na hata nyie waandishi mlikuja kupiga picha”alisema Gorugwa


    HATAKAMA NI UPEPO WA KISIASA HUWEZI TAMKA MANENO KAMA HAYO,HATAKAMA KULIKUWA NA MPANGO WA KUENDELEA KUMSAIDIA AU KANA KUNA MTU ALIKUWA ANATAKA KUMSAIDIA HUYU MAMA ATAKUWA AMESHA JIHARIBIA NINAWEZA KUSEMA HANA MAANA WALA SHUKRANI.INAMPASA AMWOGOPE MUNGU WAKE NA ATUBU,KWELI INAUTHI,INATIA HASIRA NA KUKATISHA TAMAA SANA.
     
  2. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akili za maiti
    ndo anatumia!
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Yaani huyu mama kusema kweli mmekula pesa zake kama rambirambi leo amekuwa muongo.
     
  4. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chadema wengi viongozi wenu ni wasanii! wamejawa tamaa tu,mpeni huyo mjane pesa zake acheni utapeli!
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Sikutegmea useme tofauti na hivi.
    Na zile za wahanga wa mabomu ya mbagala na Gongo la mboto una zikumbuka!

     
  6. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nduguyangu sikufichi huyu mama ni kinyonga,mbona wale wenzake hawalala miki?au alitaka mpaka chumvi apelekewe.
     
  7. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Moods tafadhali msihamishe hii topiki
     
  8. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kweli CUF tajiri, Inahudumia wajane wote wa kisiasa? Wasimsahau Mjane wa yule aliyeuliwa na Ditopile
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    tuache ushabiki, mama akiwekwa sawa atasema sawa

    chadema wasimdharau huyu mama hata kama anatumiwa
    ila tuangalie serikali iliyomuua inabeba jukumu gani
    na ccm kutumia marehemu ambaye familia yake inateseka sisahihi

    ila naona kama ana nguo mpya, itakua kuna mtaalam anatumia karata za siasa kujipigia pande na siajabu akaishiwa kuwa hata sexually explored sababu ya desperate situation aliyonayo
     
  10. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Huyo anatafuta wa kumuoa mke wa tatu!
     
  11. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na zile za wahanga wa mafuliko kilosa wamekula chadema,pole
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Majibu yaliyotolewa kuhusu michango binafsi hayajaniingia akilini, yaani mkutano mkubwa kama wa CDM zipatikane 200,000.00 peke yake!!!!!!!

    Hapa tuache ushabiki unless otherwise kuna shida.
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Binafsi nikisikia jambo lolte ovu linahusshwa na CCM siwezi kushangaa sana lakini kama CDM nao wataiga tabia hiyo ni wazi watakuwa wamepotea.
     
  14. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CHADEMA inachagua wahanga! Ismail na Ally hawawajali ila DAUD MWANGOSI wanasomesha watoto wake!
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Kumbe ni mikutano ya CUF? Yale yale tu kama ya thithiemu
     
  16. M

    Mboerap Senior Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kageuza msiba kama mradi. Milioni 5 ni msingi tosha kwa mtu makini.kama hizo ameshindwa kufungua hata genge la nyanya basi hafai huyu !!
     
  17. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huzo pesa ni zile zilizopatikana kwenya mkutano wa kumbukumbu ya kuwakumbuka hao marehemu,na pia wako wajane wa tatu.
     
  18. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hao walikataa msaada wa chama,na badalayake wakaiba maiti na kutokomea nae tanga
     
  19. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    asante ndugu,anataka mpaka nyanya asaidiwe
     
  20. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    you are right.
     
Loading...