Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijawahi kunyongwa tena yaani usingizi kama pono jf ni zaidi ya uijuavyo

Discussion in 'JF Doctor' started by Apolinary, Apr 28, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ndug wanabod nafikiri kama ni mara yako ya kwanza kuingia humu hutaelewa namanisha nini ninaposema sikuwah kunyongwa tena jf ni zaid ya uijuavyo ahsanten sana kwani sasa hivi niko huru. niko huru kwa sababu kipind cha nyuma nilikuwa nanyongwa na mtu ambaye simuon. nikaja kuomba ushaur hapa na hatimaye ile hali ilikoma usiulize nimefanyaje!
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hongera
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    asanti
     
  4. F

    Funge JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 585
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ulifanyaje mpaka ukawa huru. Tuambie nasi tujue.
     
  5. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  6. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sasa na wewe ni mbinafsi kwanini ufanye siri kwani waliokuelekeza wangenyamanza ungejua hiyo siri weka hapa watu wajue.
     
  7. F

    Funge JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 585
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama ulisaidiwa tusaidie na sisi.
     
  8. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Apolinary unashangaza sana! ulipokuja kuomba ushauri watu mbalimbali walikushauri ufanyeje; wapo waliokwambiaa kaombewe/ uombe sana, wapo waliokushauri kuwa nenda kwa waganga wa kienyeji, na wengine walishauri umuone daktari wa magonjwa ya akili.
    Wadau wangependa kujua ulichukua ushauri gani, wewe unapiga chenga. Unatushangaza!
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Sasa kama hutaki kusema suluhisho ulilipataje unatuambia ili iweje? Sema bana mi nataka ku-promote ile solution yangu (maombi)
     
  10. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    cha msing ni sala na maombi bila kuchoka ila sikubadili din kwan din si kitu iman yako ndo itakayokuponya
     
  11. d

    debito JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hongera
     
  12. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Mara hii imekuwa siri?
     
  14. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    alianzisha thread ili awe nae kaanzisha, kama kweli alikua na tatizo basi angetuambia ametumia mbinu gani

    ndivyo tulivyo mkuu... vitabia vya kuficha basic info
     
  16. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  17. M

    Mboerap Senior Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa ulikua unabania kitu gani? Ka! Nawewe nawe
     
  18. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    .
    Kwani ukisema nimeanza maisha mapya ya wokovu ndani ya Yesu, kwako ni aibu?
    Usimwonee aibu aliyekukomboa na kaburi.
    .
     
  19. K

    Katambao Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mficha uchi hazai ndgu!,..
     
  20. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    huyu bado anaumwa. mpeni glasi ya maji anywe
     
Loading...