Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijawahi kufanya mapenzi toka nizaliwe!!

Discussion in 'JF Doctor' started by bampami, Jan 7, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Doctor!
    Nina umri wa miaka 23, toka nizaliwe sijawahi kukuuana na mwanamke, lakini sometime napata hamu sana ya kufanya mapenzi na kuna wakati sperm huwa zinatoka kwa wingi hasa nitakapofikiria tu kufanya mapenzi. Kinachonifanya nisifanye mapenzi ni kufuata agizo la Mungu toka kwenye biblia kuwa haturuhusiwi kufanya mapenzi mpaka tutakapooa ama mwanamke atakapoolewa.

    SWALI: Kuna madhara yoyote kwangu kiafya na kimaisha kwa kufikisha umri huu pasipo kufanya mapenzi?? Na kama kuna madhara ni madhara yapi hayo??

    Nategemea kupata majibu ya kihekima zaidi.
    AHSANTENI.
     
  2. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unam-doubt Mungu kuwa anaweza kukupa maagizo yenye kukuletea madhara au?
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Angalia usije kufa na utamu wako. Kama muwa.
     
  4. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Si kiivyo mkuu, kilichonifanya niulize ni leo nilikuwa nimekaa room ghafla nikasikia wadau wanazungumza kuhusu hayo madhara kwa bahati mbaya nilisikia wakiongea dakika za mwisho hivyo sikuwapata vizuri.Nikaona labda naweza tu nikapata dodoso hapa nyumbani kwangu Jf.
     
  5. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Unafanya vyema sana. Endelea na msimamo huo huo. Kutofanya mapenzi hakukusababishi madhara yeyote.
     
  6. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hawa wadau ni zaidi ya huyo Mungu wako? (usinichukie tafadhali najaribu tu kupata jibu la vipi unaishi)
     
  7. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Are you sure?

     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Questioning ni namna ya kuelewa, sio lazima awe anadoubt. Na nikweli kwamba in certain circumstances abstinence inaweza kuongeza tensions, hasa kama sio ya hiyari. kwa hiyo amefanya vizuri kuuliza.
    Kwa mtoa mada: Hongera sana kwa uamuzi wako wa kujichunga hadi utakapo oa.Kama ni personal choice hakuna ubaya.
    But let's wait for more explanations on madhara/faida from great thinkers.
     
  9. m

    mareche JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we ni mangare kweli piga kazi kijana wacha uzembe wa kufuata biblia utakufana utamu waako
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,891
    Likes Received: 9,459
    Trophy Points: 280
    Hakuna madhara ya aina yoyote ile ila utapoamua kuanza kukutana na Mwanamke hakikisha unatumia kinga ili kuepuka kuambukizwa magonjwa mbali mbali ya zinaa ikiwemo ukimwi na pia kuepuka mimba zisizotarajiwa.
     
  11. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hongera sana! Hakuna madhara kbs zaidi ya saikological kama unawaza sana kuhus hi kitu, mim nilikaa kwa miak 24, nilipata mke wangu mzuri na sasa nina mtoto mrembo. Mungu unayemuamini atakulinda na madhara yote. Kwenye maandiko sijaona palipoandikwa km kuna madhara ya kutotenda dhambi ya kuzini na mwili wake mwenyewe. 1cor6:18, mithali 6:32&33, 9:17&18. Hata kama wewe sio Mkrst we soma tu, kwani itakulinda na midomo ya mwanamke malaya na mafundisho ya upotofu ya ulimwengu huu.
     
  12. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Ahsante Mkuu!! Ntawezaje kujizuia/kuepuka kufanya mpaka mda utapofika nikiwa na mke wangu.Mazingira ni magumu sana, na hizi sperm huwa zinajaa mpaka zinatoka zenyewe hiyo nayo c ni kama automatic musterburtion ambayo nayo nasikia nidhambi pia?
     
  13. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Nashukuru mkuu kwa jibu zuri. Nafikiri atakuwa wa kwanza mke wangu kuenjoy?
     
  14. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Ahsante mkuu kwa ushauri wako mzuri lakini huoni kama ntakuwa nimekiuka maagizo ya God?
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    hakuna madhara yoyote yale na pia nakushauri usioe yani ubaki batchelor ka ni mkristo mkatoriki upadre utakufaa
     
  16. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mikataba feki hilo ni gumu sana kutekelezeka, manake hata hawa mapadre wenyewe nasikia sikuhizi c waaminifu ktk upadre wao.
     
  17. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    thanx mkuu kwa ushauri wako mzuri.
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,891
    Likes Received: 9,459
    Trophy Points: 280
    ...Itakuwa vizuri sana ukifanikisha hilo. Kila la heri.
     
  19. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    thnx captain ur realy captain God bless you.
     
  20. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwikwi kwikwi kwikwi kwikwi heeeeeeeh!!!!! Ama kweli JF kila swali itapata majibu yake!!!
     
Loading...