Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijawahi kuaminika kwa wapenzi wangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Magnificent, Jun 26, 2011.

  1. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ndugu zangu wanaJF,mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 23 sasa,ni mwanafunzi katika moja ya vyuo vikuu hapa nchini,nimekuwa kwenye uhusiano na mabinti tofauti tofauti tangu nilipokuwa form2,tatzo langu ni kwamba cjawah kuaminika hata siku moja,ki ujumla mimi ni mtaratibu sana na huwa sipendi kuongea na wadada mara nyingi,huwa nikiwa na mpnz nampenda kwa dhati,tatzo baada ya muda ataanza kuonesha dalili za kutoniamini,mwishowe uhusiano unavunjika,tafadhali naomba ushaur wenu nifanyeje ili niaminike kwa huyu wa sasa make nae keshaanza kulaumu namchakachua eti,nawasilisha!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    suala la msingi: je ww ni muaminifu? btwn u and us,unaweza kujihakikishia kuwa all the time unaposhukiwa kunakuwa hakuna hata wazo la kuchakachua kichwani kwako?manake kama ww sio muaminifu usimtake mwenzio akuamini!
    swali la msingi, je unajua sababu zao kudhani kuwa ww sio muaminifu? waulize afu uache hayo mambo yanayokupa image ambayo huna!
     
  3. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Dogo we noma toka form 2,soma kwanza mambo ya mapenzi badae
     
  4. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaonekana humuonyeshi mapenzi ya dhati mpenzi wako, kwa hiyo anaanza kujiuliza maswali whether unampenda au vipi, kwa kifupi ukitaka kuaminika na mpenzi wako uwe muwazi sana kwake, usiwe na mambo ya pembeni, mara msg haziishi ukiwa nae, mwonyeshe kama yuko peke yake,na kila siku mkumbushe kwamba unampenda sana
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Ni maisha tu hayo
    Nadhani ndo uko kwenye ule hatua
    Ya ku tafuta... unapitia tu..

    Saa nyingine tatizo si lako bali
    Ni la upande wa pili..

    Jupata jibu la uhakika..
    Jaribu kumuuliza muhusika..
    Nini kimekufanya mpaka uwaze hivyo?.
    Maana huwezi ku fix tatizo kama hujui
    Chanzo chake..
     
  6. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatari basi,,kama mambo yenyewe ndio hayo. lazima wasikuamini, na hutaki kujiamnisha, change yr life style then kama unataka uaminifu juu ya unae mpenda wasiwe wengiiiiiii,,iyo no
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwanini usiaminike? Kuwa muwazi wewe haiwezekani wasichana wote wakuache kwa matatizo yao wenyewe labda kama unapesa sana wanakuchuna tu au we kipanga wanaku-utilize!! Au, wanaume wapenda ngono huwa hawaaminiki sasa yawezekana hii ikawa sababu ya kumfanya huyo ulie nae asikuamini/akulaumu kuwa unamchakachua. Hata hivo jibu sahihi utalipata kwake, so tafuta muda uongee nae atakwambia chanzo yeye kutokukuamini pengine hiyo foleni ya nyuma inamtisha.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    miaka 23.......
    unaomba ushauri wa mapenzi?????

    hebu njoo uombe ushauri wa maisha kwanza......
    jifunze to grow up right first....
    hao wadada wapo tu......
    utakuja aminika ukioa.....
     
  9. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hebu acha tabia uliyonayo sa hivi ya utaratibu, utaaminika. Ila mbona umeanza mambo ya kikubwa mapema hivyo?
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kwani muda umri gani Ndio sahihi kuomba ushauri wa mapenzi??Na je mapenzi sio sehemu ya maisha??Samahani mkuu kwa maswali.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    kwa mwanaume bora ujifunze mengine kwanza
     
  12. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unaonekana macho juu labda, kwa nini usiaminike na mpenzi wako? lazima kuna kitu kinawafanya wakuone sio mwaminifu
     
  13. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    You're quite right king'asti ,Huyu dogo ameanza kutembea na wasichana tofauti tofauti tangu Form2. Anataka ni hapa na ni kipi asichojua kuhusu kiwango chake cha uaminifu. Anataka malaika washuke wamweleze kuwa siyo mwaminifu au labda tafsri yake ya uaminifu ni nini?. Anataka wamwamini au aaminike kwa lipi wakati anaruka ruka na wasichana tangu Form2. Tulia kwanza bwanamdogo ujifanyie tathmini acha kukana ukweli kuwa wewe siyo mwaminifu na uaminiki?
    Tumia akili acha kujishangaa wakati majibu yote unayo huhitaji kuleta upuuzi hapa. Wewe kwa ufupi huaminiki na wamekujua na ndivyo ulivyo kama ulivyokiri kwani kutembea na wasichana lukuki hiyo ni very strong indicator kuwa u kiwembe wewe.
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Sawa mkuuLakini si bora huyu kaja kuomba..Wengine miaka 18 tayari macheche..Na wanajiona wanayafahamu mapenzi kupit kiasi.Na sisi wanatuona "old fashion "Mie naona huyu wA miaka hii msaidieTu mkuu utanalosema laweza msaidia baadaye.. sante mku
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    afro
    anakuona old fashion
    kwani wewe wa miaka ipi?????lol
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Duhhhhyangu tuiacha kwa sasa..Na tu concentrate kwa mtoa mada..Asante...
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu waweza dhani u'mstaarabu bt kumbuka kuwa Issue ya ustaarab ni relative. So mimi naamin unamapungufu makubwa sana, tena yatakudhuru sana ktk mahusiano! Jaribu kudadisi kutoka kwa wapenz wako au rafiki zao. BUT TAMBUA KUA UNAMATATIZO!
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Jun 26, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Unajuaje kama unaachwa kwa kutokuaminika? Kama wewe ni mwaminifu y hauaminiki? Unless you give out signs za kutokuwa mwaminifu ndio mtu atadoubt uaminifu wako.
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Maipenzi huwezi yatofautisha na Maisha, hv vitu viwili pamoja na vingine vingi vyaendana! Unaweza ukawini maisha (mali) ukafeli ktk mapenz, ukaharibu vyote, na imeonekana kuwa wengi wanaofeli ktk mapenzi hupoteza maisha pia, wengine hugeuka kuwa machizi. Hebu mshauri mwenzio, sote tu vijana then kwa namna moja ama nyingine tuna challenges tunazoface ktk maisha, huyu challenge yake ipo ktk mapenzi, wewe challenge yako ipo ktk mali, ukiomba ushauri tutakuelekeza pia!
     
  20. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Gagurito unamiaka 23 au nini?
     
Loading...