Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijawaelewa nhif na tangazo lao la interview,,,!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MR.LEO, Aug 9, 2012.

  1. M

    MR.LEO Senior Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani,naombeni ufafanuzi wa tangazo la interview za NHIF la tarehe 8 juzi.
    Wametoa ratiba na venue za interview bila kutoa shortlist ya majina!
    SASA MIMI NITAJUAJE NA HUKU ZIMEBAKI SIKU CHACHE,,?
    Na kuna haja gani ya kueleza vigezo vinavyomzuia mtu asiende kwenye interview wakati barua za maombi wanazo,,,?
    Naombeni ufafanuzi kwa wenye uelewa jaman!
     
  2. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kama unajijua uliomba wewe beba vyeti vyako nenda.
    Mengine yatajulikanaga hukohuko.
    Wanadhani mtu anafanya application moja kwa mwezi hadi akumbuke hiyo barua yake ilikua na nini au ilikosa nini?
    Jiamini, nenda ila kwa walio nje ya Dar ni mtihani mgumu.
     
  3. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    nenda tu ndugu kwenye hiyo interview wakizingua faitia hata jwtz,polic,magereza utapata
     
  4. M

    MR.LEO Senior Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  5. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama ni hivyo basi bongo imevaa bukta..
     
  6. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    uyui panda nbs au treni au hamia dsm kama una ndugu ili kupunguza gharama ya kusafiri marakwamara
     
  7. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hawa NHIF naona hawana HR kabsa,kwanini wanashindwa kufanya kazi zao??? au ndo ufisadi wao wa ajabu??Najuta sana kukatwa pesa zangu kwenda huku. Nadhani kwenye katiba mpya tuweke maoni yetu kwamba kuchangia kwenye hii mifuko kuwe kwa hiari na sio lazima kama sasa.
     
  8. Man Ngosha

    Man Ngosha Senior Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mi nadhan ingekuwa vyema kama wangetoa shortlist ya watu watakaofanya hiyo interview na si kuwaita wote walioapply,huu ni uzembe mkubwa sana!!!!!
     
  9. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Wakitoa shirt list mnasema kujuana, haya wamewaita wote vile vile hamtaki wabongo bwana
     
  10. S

    Shuju Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jaman hyo n kasheshe wadau sasa c utajutia mara ufikapo na kurudishwa jaman msaada
     
  11. c

    cielo Senior Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yale yalee ya nssf, ssra, pssf ... Kama upo mbali thnk twice !
     
  12. m

    markj JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    samahani mkuu! kwani nssf,ssra na pssf ilikuwaje? mana na mimi nataka kwenda kufanya interview ila niko mbali
     
  13. P

    Paul S.S Verified User

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Dah angalau leo nimetabasamu kwa kwa bandiko lako mkuu
     
  14. c

    cielo Senior Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we nenda kajaribu hawa wanaweza kuwa fair, huwez jua. Ila nssf waliita watu weng ila walopata kaz hata interview hawakufanya.
     
  15. b

    bathrum Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hii kali usafiri kutoka kigomakwa ajiri ya usaili kati tayari wanawatu wao, polen wapendwa,
     
  16. m

    markj JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    mkuu! mbona mimi nana jamaa zangu wamepata nssf! na walifanya interview tena mbili, written na oral ila wao nasikia walichukuwa watu kama 147 nadhani, ila wa kuchakachua lazima walikuwepo, sasa sijui huku nhif mana walioomba wengi wanaohitajika kulingana na tangazo la kazi hawazidi 30 nadhani hapa ndo kutakuwa na kuchakachuliwa 100% mana itaishia written interview tu. afu wahusika wataingia zao kazini, we acha tu! sisi wa huku mbali tunajifikiria kufunga safari kuja huko
     
  17. m

    markj JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    mkuu watu kama 10000 kwa hesabu la tangazo na ninauhakika wamepunguza idadi ya walioomba kwa kukadiria tu hizo namba! alafu wanaohitajika mkuu hata 30 nadhani hawazidi, sasa huu si mtihani kwelikweli mkuu! yani hapo inamaana wale walioshikwa mkono arua zao ziko tayari! watafanya watu interview afu wale wahusika wataitwa baada ya wiki mbili tatu kuanza mzigo, mie ngoja nibaki tu huku namtumbo
     
Loading...