Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijausikia wala kuuona msimamo wa CHADEMA kuhusu swala la mifuko ya jamii NSSF,NFP..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Curriculum Specialist, Jul 25, 2012.

  1. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nataka kujua mwenye habari aniambie, na je lilitupitaje sisi CHADEMA mpaka likafikia hatua hii!
     
  2. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Definately unawashwa
     
Loading...