Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sijatembea nae ila......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Muuza Sura, Nov 2, 2011.

  1. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    kuna jamaa ananilazimisha nikiri nimetembea na mkewe!kila nikikataa haamini na ameniambia nikikiri atanisamehe ila nikiendelea kukataa atanifanyia kitu kibaya!ukweli sijatembea nae.....naombeni ushauri kwani nimekosa amani natamani niseme nimetembea na mkewe ili anisamehe kama alivyonihaidi japo sijatembea nae
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mdomo huponza kichwa, heri ya nusu shari...
    huyo psycho atakufanya mbaya kweli ukileta utani!

    lol,...wewe mwambie ukweli tu.
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Trap!Trap kijana shauri yako!
     
  4. Kamtori

    Kamtori Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tembea nae then omba msamaha


     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hujatembea nae anasema umetembea nae!!!basi tembea nae ili aridhike!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Stick to what you know... kama hujatembea nae usikubali, na hata kama umetembea nae pia usikubali

    ila uache sasa kutembea na mkewe (kama unatembea nae)
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Huwa inakua hivyo....
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    mkuu mke wa mtu sumu ntaruka nirukavyo ila si kwa mke wa mtu!!!sema mshkaji anikomalia sana sijui kwanini....f.y.i jana usiku karudi kwake hajamkuta mkewe break ya kwanza kwa mshkaji wangu ili amlete home akidhani nipo na mkewe!huwezi amini jamaa kazunguka nyumba yote,makabatini mpaka uvunguni hajaona kitu!nimejisikia vibaya mpaka nimeamua kutaka ushauri na mbaya zaidi kanipigia leo mchana nimwambie kama nimetembea nikizidi kukataa atanifanya mbaya!hiyo mbaya ndo inaninyima amani
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ukubali ukatae jua kuna siku jamaa atatembea na wewe
     
  10. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,274
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Ah, we unatuchanganya sasa,kule jukwaa la Siasa unajinsibu kama Demu,huku umetembea na mke wa mtu, are you LESBIAN??
     
  11. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,274
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Sure Mkuu, Jamaa kule jukwaa la SIASA tunamjua ni Demu, sasa ndo nimemuuliza kama ni Lesbian, basi lazima Jamaa mwenye mke lazima amchape on day
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kumbe demu mwenyewe kicheche, na jamaa zezeta aisee

    kaa mbali na hiyo familia
     
  13. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mimi nakushauri tofauti,nenda karipoti polisi maana jamaa atakuumiza kweli.Kwani we upo close sana na mkewe?Au kwanini jamaa awe hana imani na wewe?
     
  14. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    demu kicheche!!!!!!!!!!!!!?huyo jamaa anahisi inawezekana anachohisi si sahihi.

     
  15. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    1. Sasa kama hujatembea nae unataka umwambie nini tena zaidi ya KUMWAMBIA SIJATEMBEA NA MKE WAKO!! hakuna ushauri wa kuongea ukweli.
    2. Huyu jamaa naona anatafuta namna ya kumwacha mke wake sasa ukijichanganya tu wewe utakua chanzo
    3. Mwambie amuulize mke wake ndiyo mwenye jibu kama unayomweleza haelewi
    4. Mkanye aache kukuchafulia jina lako coz hiyo ni kashfa kubwa sana kama ni kweli hujagonga
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    ahahahaaaaaaaaaaa...ndio zao siku hizi,mimi kuna jamaa kasema eti ataniua nisipomwacha mkewe_lakn naapa katu sijawahi kutembea na mke wa mtu...labda wachumba wa watu kidogo ninaibaga.
     
  17. M

    Marytina JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyu lazima akute creampie atakapozinduka, la sivyo ahame mji, makosa ya ngono wanaume mmekuwa wagumu sana kusamehe
     
  18. God knows

    God knows JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimefurahiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii..........................!!!!!!!!!!!!!!!!!!????????????????
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwanini usingiziwe wewe tu? Hakuna wanaume wengine hapo mtaani? Jisachi kijana..........!!
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yeah, that is a possibility... Ila sasa ya mtu kutoka home kwenda kwa wanaume wengine kukagua nyumba zao, ina maana jamaa is 99% certain kwamba mamaa anamzunguka, na hapohapo, mateso yote ya nini ya kuzunguka nyumba za watu kukagua mkeo yupo wapi kama sio kujidhalilisha tu?? si amuache basi mama aendelee na maisha yake??

    It is not a good picture mkeo au mumeo anaanza kupigia watu simu au kuwafuata kuwakataza wasitembee na mmewe/mkewe.... mambo ya ndani yanatakiwa wamalizane wenyewe na sio kuhangaika na public coz there is not a single solution that will come outside the ndoa na wanadoa wao wenyewe
     
Loading...