Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijasikia ile Takbir ya kufurahishwa na hotuba ..!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Safety last, Aug 31, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Kwenye baraza la idi kwa mara ya kwanza Rais Jk ameongea kama kiongozi ndani msikiti wa gadafi ila kuna neno takbir huwa linatamkwa msikitini sijasikia ,au hotuba ilikuwa kinyume na matarajio!then Jk hawezi kusema salalei walei wa salam (s.a.w)
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Leo hotuba ilikuwa chungu kwa bakwata
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Laiti wangemweleza rais mkakati wa kuinua jumuiya za kislaam kuliko kulalama.
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Msikiti wa Gadafi!!! Majina mengine ya misikiti ni kituko sana. Labda khaadaafu alijenga huo, lol. Dezo kitu mbaya sana.
     
  5. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />

    Kwa yanayotokea Libya naona unaweza kufiria upendavyo ingawa Gadafi huyohuyo angekua anapata sifa nzuri inawezekana ungeona ni sahihi kuuita hivyo. Inawezekana kweli tunapenda dezo lakini kama uwezo wa kujenga wenyewe hatuna na tunahitaji kitu kama hicho tukatae kisa ni dezo?? Kuna shule ngapi za mission hadi makanisa yaliyojengwa hapa nchini kwa misaada kutoka nje na ni vp?? Sio dezo?? Nafikiri ni busara kujadili mambo kwa hoja mahsusi na kuweka vijidoa vya ulinganishi wa kidini. Tuepuke elements za udini kwa ni haki ya mtu kuabudu apendavyo na si kumuona mwingine si bora. Kama hupendi muachie mhusika, kama unapenda ruksa kujiunga nae then mambo yatakua vyedi!

    Eid Mubarak!
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Yaani unasema na kukubali kuwa Allah anapenda dezo! Astakafulah. Sasa dezo imemifikisheni pabaya, maana aliye kupeni nyie dezo ni jangiri na fedha za wizi. Kumbe Allah anapenda fweza za wizi!!
     
  7. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />

    Ni uhuru wako kusema unayofikiri. Nimejaribu kukueleza tu umuhimu wa kuheshimiana katika imani kama haujanielewa poa, sipendi kuendelea zaidi kuhusu mtazamo wako maana mie naheshim imani za wengine ili nao waheshim ya kwangu lakin kama hawaheshim ya kwangu sifikiri jibu lake ni kupuuza ya kwao pia. Hongera kwa maoni yako!
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Sio kama ninavyo fikiri. Habari za Gadafi zipo wazi kwa kadamnasi. Jamma yule alikuwa jangiri, kaiba fedha za Libya, kauwa watu wasio na hatia, kabaka wale ladies wake, it is shame and sad nyie Waislam wa Tanzania kuchukuwa fedha za Jangili na kujengea Msikiti.

    Ndio maana nauliza, hivi, kwanini Allah wenu anatumia na kukubali kutumia fedha za wizi? Why Allah is using stolen money to build mosques?
     
  9. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />

    Eid Mubarak Kaka,
     
  10. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    hajui atendalo naomba asamehewe.
     
  11. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Mi sijaielewa sawasawa! au mimi tu?
     
  12. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Amezungumzia kitu gani hasa mkuu? Unaweza ukanieleza japo kwa kifupi2 mkuu 7bu sikupata nafasi ya kumsikiliza leo!
     
Loading...