Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijapenda Kikwete kupiga picha na Al Bashir wa Sudan kwa furaha wakati Bashir anawaua weusi Darfur!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Jul 17, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kila mtu anajua kuwa albasir ni janjaweed na anatafutwa kwa kosa la kuua weusi kule Darfull Sudan, Kwa wenzangu msiojua naomba msome hapa chini samahani nina copi na kupesti
    The international criminal court has charged Sudan's president, Omar al-Bashir, with three counts of genocide in Darfur, a move that will pile further diplomatic pressure on his isolated regime.

    He is accused of trying to wipe out three non-Arab ethnic groups in the region, where more than 200,000 people have died since 2003.

    The arrest warrant said there were "reasonable grounds to believe" Sudanese forces attempted genocide against the Darfur tribal groups Fur, Masalit and Zaghawa.

    The ICC prosecutor, Luis Moreno-Ocampo, accuses Bashir of keeping 2.5 million refugees in Darfur in camps "under genocide conditions, like a gigantic Auschwitz".

    Last year the court charged Bashir with war crimes over the conflict in Darfur, making him the first sitting head of state issued with an arrest warrant by the ICC.

    Judges then dismissed the prosecution's most contentious charge of genocide.

    Four months ago an appeals panel ruled that judges made an "error in law" when they refused to indict Bashir on international law's gravest charge.

    Prosecutors then filed their case again and on today judges issued an arrest warrant charging Bashir with three counts of genocide.

    AU KIKWETE NAYE NI MUARABU?????
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata mimi sijapenda Albashir kupiga picha na JK kwakuwa JK anawatesa na kuwauwa Watanzania wasio na hatia kila kukicha.
    Kama huamini tembelea mahospitalini.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,891
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa anapenda picha sana ata akipata nafasi ya kupiga picha na simba atapiga!
     
  4. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa utawala huu wa CCM sishangai kabisa licha ya Tanzania kuwa na majeshi huko Darfur kutokana na makosa ya Al Bashir.
     
  5. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kale kamfumo wanasema ni kama mwili mmoja. Osama=Idd Amini=Gaddafi=Al Assad=Topical=Zomba=JK nk nk
    Hapo jamaa yupo na ndugu yake, wewe kafiri hata kama ni Mtanzania atakuona kafiri tu na wala siyo ndugu yake.
     
  6. M

    Moony JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Binadamu wote ni ndugu zangu na Africa ni moja
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    picha yengewe iko wapi???
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nenda kaziangalie kwenye album ya kikwete huko ikulu
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    They are united by one thing, which is, Islamic religion.
     
  10. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kafir sio tusi ina maana 'asie muislam or asie muamin muhammas s.a.w sasa wewe unataka akuoneje muslim? Kama vipi nanyi tafuteni jina kwa asie kafir ili kuondoa manung'uniko,Mbona hukuleta lawama zako alipokutana na Bush na kupiga nae picha muuaji au kwakuwa ni KAFIR mwenzio?
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wewe albam ya jk tena ipo nyumbani kwake inakuhusu nini!?
     
  12. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 836
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuna vitu vya kuongea ati ndo swali la kuongelea kupiga picha kikwete na bashir icc ndio nini ile ipo kwa maslahi ya nchi za magharib kwanza AU haitambui hati ya kukamatwa kwake hivi bush kauwa wangapi kule iraq na ghafuanstani acheni siasa za kijinga fanyeni mambo ya mcngi
     
  13. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    BOSS mie sio muarabu, mie mweusi tii kama wale wa sudan wanaouawa Darfur. hivyo nina machungu na hasira na huyu bashir, na ndio maana sikupenda kumuona rais wa tanzania anapiga picha wanachekelea. hebu jiulize kuna jipi la kumfurahisha au kitendo cha kuua weusi??? wala sio dini kwa sababu wale wa darfur ni waislamu wenzake
     
  14. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,466
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo unataka apige picha na BUSH,OBAMA,CLINTON,CAMEROON.....Mbona wenyewe ndo wanaongoza kuua watu duniani kote? Acha chuki zako za kishetani...mbona wakina Nyetanyahu wanawaua waPalestina na bado upo kimya
     
  15. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  16. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ​Kwani wana tofauti gani? Wote hao si kundi moja tu!
     
  17. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hii picha imenikera sana
     
  18. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Narudia tena, mimi sio muarabu, mimi mwesi kama mkaa. hao wapalestina hawanihusu, ni sawa tu na nikiona wanavyouana syria halafu wanasema alah akbar sasa sijui Alah ndio anatuma mtu kuua nduguye kwa jina lake? angalia tv myanayojiri syria utawasikia wanapiga marisasi halafu wakimaliza wana sema alah akbar!
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Vipi picha ya Kikwete na bush au Kikwete na Kagame?
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwani bush au kagame wanatafutwa?
     
Loading...