Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijapaona pakutia vocha

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Isalia, Dec 26, 2011.

  1. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 836
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kunajamaa anatoka mbali sana na mji akaja kutembea mjini mwenyeji wake akanunua vocha na kumpa amtilie kwenye cm yeye akishughulika na mambo mengine baada ya muda anarudishiwa cm na vocha na kuambia cjaona tundu ya kulia hichi kikaratac chako
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Asilaumiwe,hata mtihani una-instructions.
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    bora aliamua kuwa mkweli.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh kwa mazingira alikotoka ni sawa kulikosa tundu hii sio ya kujua by nature km nanii...hii lazma ufundishwe.
     
Loading...