Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijaona Mwanamke aliyenifaa..... Afunga ndoa akiwa na miaka 99

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gagurito, Jun 27, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wadau wa Jf mambo vp? Kuna bwana anaitwa Gilbert Raia wa marekani mwenye miaka 99 ameishangaza dunia kwa kuoa mara yakwanza akiwa na umri wa miaka 99. Mzee huyo alikuwa mwanajeshi wa marekani aliyepigana vita ya pili ya dunia. Amemuoa mama mjane kikongwe mwenzake wa miaka miaka 86, wote wakiwa hawana uwezo wa kutembea zaidi ya kutegemea wheelchair. Alipo ulizwa na waandishi wa habari ni kwa nin ameoa akiwa na umri huo mzee huyo alijubu kuwa "KTK MAISHA YAKE HAJAWAHI KUMPATA MWANAMKE MWENYE MAPENZI YA DHATI, MWANAMKE WA AINA YAKE, AMENGOJEA KWA MUDA MREFU KUMPATA MWENYE MAPENZI YA KWELI, CHAGUO LA MOYO WAKE. AMEOA KWA KUWA HUYO MKEWE (Kikongwe wa 86yrs) ANAMAPENZI YA DHATI KWAKE!"

    Mmh wataalamu wa mapenzi na ushauri nasaha wa MMU mwasemaje kuhusu hilo?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    Age before beauty ..

    Hongera yao..
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    thats greatttt
    du kumbe wake wa kuoa walipotea tangu 1940s?


    siku izi magumash ndo weng...
     
  4. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Amen...mfano unaoishi kwamba mapenzi na ndoa yanawezekana pasina tendo la ndoa?
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo bwana anamsimamo wa ajabu!
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Teh! Teh! Nimeshangaa kweli!
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huu mfano kwa maisha yetu watanzania ni mgumu kuishi!
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Msimamo dot com. Sasa kama hawawezi kutembea........mmmh!!! Staki hata kushangaa!!
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mzee alikua ni afande ktk jeshi la marekani teh! Miaka 99 duh!
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
    Kumbe kaka yangu wa 1978 hakukosea!??
     
  11. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Alikuwa anatafuta the perfect one, ambaye naweza kusema hayupo kwa kweli! Usijashangaa, baada ya muda ukasikia divorce ya babu na bibi...mhhhh!!!
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Teh! Do wish this to happen to you?
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kaka yako amefanyaje tena teh?
     
  14. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi siwashangai hao maana na mm nahis nitaolewa nikiwa mzee maana sijamuona wa kwel mpaka sasa
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Poleeeeee!
     
  16. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nyingine nimeishuhudia jana kipindi cha chereko TBC,mzee wa miaka 94 na bibi wa miaka 80,mzee ni mwanasheria wa shirika la reli na mkewe bado ni mwanafunzi anachukua masters UDOM,safi saaana!
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duh! Hii kali mkubwa!
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    babu akaamua kuchukua kifaa chake cha miaka 86 teh!
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu huyo kaka yako bado hajapata jiko?
     
Loading...