Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijaona matokeo!!!!!!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by sijui nini, Nov 1, 2010.

  1. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nashangaa sana...yaan sielewi kabisaaaaaaa!! khaaa...sijui kama wewe umegundua hili...kila nnapokutana na mtu nnaejua kabisa huyu ni ccm damu...nikimuuliza vipi matokeo..utasikia aaah..mi sijayaona kabisa...bado nasubiria..sijasikia lolote!! khe...!!!
     
Loading...