Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijamwelewa Mh. Pinda, naomba kuuliza!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sinorita, Feb 22, 2010.

  1. S

    Sinorita New Member

    #1
    Feb 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kueleza wazi kwamba sikumwelewa Mh. Panda kwa kauli zake tata alizozitoa wilayani Igunga nazo ni

    “WAZIRI Mkuu Mizengo Pinda amewataka wananchi wa Jimbo la Igunga mkoani Tabora kutomkataa mbunge wao Rostam Aziz wakati wa uchaguzi mkuu ujao kwa kusikia maneno yanayosemwa bungeni juu yake, badala yake wazingatie kile alichowafanyia akiwa mbunge.

    Na

    “Iwapo mnataka kumchagua tena Rostam zingatieni amewafanyia nini katika ubunge wake. Msisikilize kile kinachosemwa bungeni juu yake. Bunge lina mambo yake, mimi kama Waziri Mkuu nafahamu mambo ya pale bungeni,” alisema Waziri Mkuu.

    Maswali yangu ni:

    - Je Mh Waziri mkuu anatueleza kwamba yaliyosemwa yiote kuhusu Mheshimiwa RA ni uzushi?

    - Je wananchi Tusiyawekee maanani yanayosemwa bungeni na kwamba bungeni ni sehemu ya mizaha ya kupuuzwa?

    - Je tuchukulie kauli ya Waziri mkuu kama kauli ya serikali kuhusu Tuhuma za ufisadi (akiwa kama mtendaji mkuu serikalini na alikuwa ziara ya kiserikali)?

    - Je haoni kwamba amelidharau bunge na yote yanayofanyika humo?

    - Haoni kwamba kauli yake inaweza kuanzisha mpasuko mpya ndani ya chama au kukuza ule uliopo?

    Itapendeza kama akitoa ufafanuzi wa hili
     
  2. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    The man is a King maker, vyeo vyooote kuanzia cha urais kushuka chini ni yeye ndiye mwenye dhamana navyo. Ukimpinga huyu basi unachezea mkate wako wa kila siku. The man has both reward and Exec Powers among CCM power mongers. He's a playmaker for who will be who in the current TZ Gov. Mwacheni ainjoy matunda ya kazi yake jamani.
     
  3. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hivi yale majimbo ya WAPIGANAJI WA UFISADI PM atayatembeleaa lini??

    Natumai nako hukoo atakuwa na ujumbe kama huu. Sina taarifa za maendeleo ya majimbo ya wapiganaji ila mwenye nayoo atujuzee hapaaa..
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    tuwaachie CCM yao na MAFISADI wao
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    jamani mwacheni mzee ataaaaanza kulia
     
  6. b

    bi kilembwe Member

    #6
    Feb 22, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akilia mtambeba mgongoni, shauri zenu.
     
  7. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hilo ndilo la msingi wananchi tuamue moja kawaachia CCM lao la KIFISADI, CCM hakuna mtu msafi mi nilimtegea sana huyu jamaa kumbe naye ni walewale
     
  8. M

    Mchili JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pinda ni mropokaji, tusubiri kilio atakapoulizwa kutoa ufafanuzi.
     
Loading...