Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijamuelewa kabisa huyu...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wilbert1974, Sep 29, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mxcpgirls-not-sexy-6.jpg
    Mwenye uelewa anafanya nini huyu?!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Lazma gari ni mpya hii. Huhitaji kumuelewa, acha ajienjoy.
     
  3. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    anataka kujaza upepo tairi
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    ana - BLOW!!!
     
  5. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kichaa kimeanza! Maskini binti wa watu!
     
  6. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chacha hujaelewa nini?
     
  7. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ni pozi tu la kupigia picha
     
  8. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mazoezi ya porn shooting.:frusty:
     
  9. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyo ni BLONDE (mwenye nywele nyeupe)...Kwa wenzetu wazungu wengi wa hawa madada wenye nywele za rangi hizi hujulikana kwa UZURI WAO WA SURA NA UPUMBAVU WAO WA AKILI......
     
  10. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wote mmekosea. Huyo mtoto analamba vumbi kwenye tairi. Nadhani keshapigwa na kufungwa bao tayari. Si unajua ikiishaingia ile kitu na kung'ang'ania!
     
  11. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapo anang'arisha hiyo rim ya silver kama vile mtu anapong'arisha miwani,itakuwa ni gari mpya.
     
  12. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hayo ndiyo madhara ya kupenda sana kulamba cone
     
  13. nyamchicha

    nyamchicha JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh! Mbona kitendawilii
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ulevi ni noma!
     
  15. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mambo ya Fwedha hayo! Boflo umenisoma?
     
  16. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anajaribisha chuma mboga huku anazungumza na mike,just warm up.
     
  17. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabla hujajiuliza anafanya nini jiulize nyuma yake yuko nani? Kwa mkao huu lazima ana-"advertise". Biashara matangazo!
     
Loading...