Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijampata wa kunimalizia hamu ya ngono

Discussion in 'JF Doctor' started by OME123, Apr 22, 2012.

  1. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hello GREAT THINKERS mi ni mvulana mwenye umri wa miaka 27 na sijao ,nina tatizo moja kwani kila msichana au mpenzi nilie naye anifikishi kileleni,kwani nikimpiga moja tu yuko hoi,nifanyeje kwani tangu niwe na mpenzi sijampata wa kunikata kiu ya mapenzi,kwani nitajisikia raha sana nikimpata wa kumpiga kama bao 4 hivi,nisaidieni jamaani
     
  2. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    we nawe umalaya tu unakusumbua, angalia we unamiaka 27 tu unaendekeza ngono namna hii? utafika miaka 40 kweli? Ukimwi utakumaliza mapema ndugu yangu. kaa fikiria tena upya jinsi ya kujenga maisha yako sio kufikiria ngono. By the way kama umedhamiria hilo watafute malaya wanaojiuza watakumalizia hamu na virobotu juu
     
  3. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Unafikiri wanawake wa JF watakupenda kwa hizo sifa za kijinga?
    sioni kama ilikuwa issue ya kuanzisha uzi, si katafute wa kumaliza haja yako, kwani hao uliowahi kuwa nao rulikutafutia sisi.
    Heshimu ili jukwaa wengine linatusaidia tofauti na unavyofikiria.

    mods haikupaswa kuwa thread; naomba muifutie mbali
     
  4. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Unatia kichefuchefu nenda kafanyiwe maombezi unapepo wa ngono umri huo ulitakiwa kuwaza jinsi ya kujenga familia yako ijayo na sio ngono we sio mtoto wa shule na hutakaa umpate wa kukumalizia hiyo hamu kwanza umeondoa heshhma ya jukwaa hili.ni sehemu ya watu kupata msaada wa kiafya na sio kukidhi tamaa zako za mwili nenda ukatafute website za ngono natumai huko utangoneka hadi hamu ikuishe
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Tatizo umezoea kuwalala mchana wa jua kali, na wao wakiwa spidi ili kuwah ratiba ya geti kufungwa. nakushauri uoe ili usipate adha hii.
     
  6. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    aoe?amuoe nan? Labda ao ao majini wenzie! Ivi nyie hamjagundua ili jin? Mwanaume kamili, even mvulana hawez kutangaza huu ukimwi iv
     
  7. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kweli wewe inaoneka mawazo yako ni ngono tu jaribu kufikiria hata maisha yako yatakuwaje itakusaidia sana
     
  8. NONGWA

    NONGWA Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    tatizo lako wewe ni mvulana sio mwanaume subili uwe mwanaume kama mimi utafika kileleni tu na washangiliaji utawaona ukifunga bao.
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    endelea kujalibisha utapata ukitaacho!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Pole sana,mtafute shigongo akupe forum kwenye gazeti la uwazi au amani uwe mtunzi wa hadithi za kusadikika.

    Pole sana "aliwazalo mjinga ndio litalomtokea" inaonyesha wewe ni goli moja hoi.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inabidi uanze kupigwa wewe, utafika kileleni, sidhani kama kuna mwanamke mwenye sifa ya kumfikisha mwanamme kileleni. Unachohitaji ni mwanamme akufikishe kileleni.
     
  12. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni wewe huwezi kuwafanya watake tena na tena ...may be your are not doing it right

    Communicate na mwezi wako ujue tatizo

    Next time tumiana tafsida kadiri iwezekanavyo....kupunguza ukali wa maneno
     
  13. princetx

    princetx JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 529
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nenda pale kwa macheni utawapata wapo wengi
     
  14. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiwe zoazoa kama daladala.
     
  15. r

    r2ga JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    Kanunue mche mmoja wa sabuni jamaa,piga puchu hadi huo mche wa sabuni uishe,jitahidi ufikishe hadi bao nane nadhani utakua umefika kileleni,kama itakua bado mkuu zunguka ukapakuliwe nyuma na mzee kipara.
     
  16. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    you havd a sexual disorder called NYMPHOMANIA, u should see a psychiatrist....
     
  17. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kanunue malaya wa5 then kila mmoja unampga bao 1. Usipotosheka na hapo utakuwa na tatzo moja liitwalo back enema ambapo tiba yake wewe ndio utakuwa unahtaji mwanaume wa kukuingilia kinyume na maumbile kwa dozi ya kila baada ya siku 2 ndani ya wiki mbili.
     
  18. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kama mwanamke hufiki kileleni basi tafuta shoga utafika kileleni.
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    mkuu mwenye jukumu la kumfikisha kilele mwenzi au mwenzake nadhani ni mwanaume hii ni "fact" ya kibailojia kwani mwanaume ana muda mfupi wa kufikia "orgasm"...sasa nashangaa unaposema hufikishwi kilele na huku wewe ni mwananume.

    sasa kama unaweza tafuta tu dada poa, maana wale nadhani huduma yao malipo huwa kwa kila bao, ukishindwa huko basi ujue "nyavu zako haziwezi kucheua"....
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 916
    Trophy Points: 280
    Sasa sisi tukusaidie nini?au unataka tukusaidie kukutafutia dem?nenda kona bar pale utawapata wenye masufuria.
     
Loading...