Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijalipwa arrears kwa miaka 4 sasa!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mwarain, Feb 13, 2012.

  1. m

    mwarain Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba mawazo yenu. Mimi niliajiriwa 2008 serikalini katika idara ya afya kama mfanyakazi TAMISEMI na nilifanya kazi serikalini kwa muda wa miezi minne ndipo nikaanza kulipwa mshahara. Nilionana na mwajiri wangu ambaye aliniahidi kunilipa malimbikizo yangu (arrears) na nikapewa fomu kuijaza na hadi leo ninapanaoandika hapa sijapewa hiyo hela yangu. Mwajiri wangu anaahidi kuwa mshahara wangu unashughulikiwa na HAZINA hadi leo.
    Kwakuwa ni miaka minne sasa sijalipwa haya malimbikizo yangu na wakati huo madai hayo yalikuwa kama shilingi milioni 2 unusu na muda huu ushapita.
    Je kuna sheria yeyote inayoniwezesha kudai malimbikizo ya mshahara wangu pamoja na interest?
    Nifanyeje niweze kulipwa bila kuzungushwa hivi?
     
  2. N

    NGANGU Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ongeza juhudi za kufanya uuatiliaji kimaandishi na ana kwa ana hasa kwa afisa utumishi...
     
Loading...