Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijalielewa jibu lake!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumbalawinyo, Sep 18, 2011.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Habari ya mapimziko.
    Mapenzi ni ujinga na ujinga huu ndio unaonisumbua.
    Ni kawaida yetu mimi na wangu mwandani kunyoana kila jumamosi ya katikati ya mwezi na mwishoni mwa mwezi.
    Kilichonikera jana usiku baada ya kuoga nikawa namsubiri mwenzangu aje tunyoe kisha tulale.
    Alipokuja nikashangaa mwenzangu ana upara, nikamuuliza umekuaje, akanijibu eti amenyoa alipo enda saluni.
    Kwa kweli nimeishiwa nguvu, maana nahisi sio muaminifu, hivi ni saluni gani wanayonyoa nywele za kwapani na za uvunguni?
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahaah...hizi chai za asubuhi asubuhi..lol!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    yaani huyo mkeo alshindwa kukujulisha mapema kuwa leo anaenda kunyolewa mitaani ili mwende wote?
    Mume b'wege kaa chini ufikiri mali zako zinaliwa
     
  4. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Kama ni hivyo aliteleza tu maana siku zote unamnyoa mwenyewe
    sasa leo kanyolewa na wenzio kwa bahati mbaya. Yaani kama ni
    mara ya kwanza huyo kateleza wenzio kila siku wake zao wananyolewa
    wananyolewa huko mitaani wewe siku moja tu kwa nini unune?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Gazeti, utasababisha mleta thread ajinyonge
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaaaa,,,,,,jaman msitumalize nguvu kabla ya kuinuka vitandani
    <br />
    <br />
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaah!! Hii kali....unaibiwa!
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Lazima atest, akinyolewa nje inakuwaje? Alitaka ajue different style ya kushika wembe ili uje ufurahie kunyolewa.
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Mmmh naona mtaniharibia upako subirini niende ibadani kwanza
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Labda ulikuwa haumnyoi vizuri. Ameamua kujaribu sehemu nyingine, pole sana.
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    umeliwa.................huna chako hapo
     
  12. henrygees

    henrygees Senior Member

    #12
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    saluni wanayoana nywele za ndani? hyo siielwi
     
  13. kingazi

    kingazi Member

    #13
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie napita tu ila hivi kuna saluni za kunyoa nywele hizo.
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Napita tuu hapa hizi salon zipo wajameni
     
  15. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Siamini kama kuna salon za kunyoa hyo kitu.
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mhhh nina mashaka alipita kwa mshikaji wake jamaa akaona msitu akaamua kuunyoa akala mzigo ndo akaja kwako
    Unaibiwa mchana kweupe
     
  17. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    yaaahh ni vema kutoka nje na kujifunza zaidi..... ni kama seminar kwa wafanyakazi huongeza ufanisi
     
  18. C

    Chief Ken Lo Member

    #18
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    minyoo ina staili zake mkuu.....
    labda ulikuwa ukimnyoa stail moja kila mara, imemchosha kaamua kutafuta ma-professional!!
    ukiona manyoya usiulize...wahuni wameshakaa kati hapo, pole sana
     
  19. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Zipo zile Unisex, ambapo mnyozi mwanamke hunyoa madume na dume hunyoa wanawake!
    Sumbalawinyo Mkuu, UMENYOLEWA!
    Sasa na wewe Jumamoso ijayo tafuta saloni mdada akunyoe baadaye uende kubadilishana experience na mwandani wako!
     
  20. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Ndio ukome!

    Mapenzi gani hayo mpaka kuingiliana privace?
    Na bado mwisho wa mwezi utakuta ''golden hair'' ndio uchanganyikiwe kabisa.

    Kufanya mara mojamoja kwa ridhaa ya mhusika sio mbaya ila unapogeuza kuwa ndio sheria na taratibu matokeo yake ndio hayo.
     
Loading...