Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijakuelewa Zitto Kabwe, yale madini etc hujaona kama yatasaidia umeturudia sisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibai, Jun 20, 2012.

  1. kibai

    kibai JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    In have just seen post ya zitto kwenye FB anapendekeza kuongezeka kodi kwa watumishi, an easy pray siku zote. Sikutegemea, mimi nilidhani CDM mko ki ukombozi zaidi sasa mnataka tena kuleta hoja dhaifu kama wenzenu. Thinking of PAYE kila siku badala ya kufumua ma mikataba ya madini, na ma misamaha ya kodi kila wakati, hebu tuombe radhi kaka, think of namna watu wanavyokwepa kodi, maduka yote karibu watu hawalipi kodi, everywhere in TZ but always mnafikiria PAYE, is it the begining of a failing strategy? nahisi amepitiwa tu.
     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,149
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono.
     
  3. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,304
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    kama ulisoma makala ya zitto na Barick Gold mine inazidi kutupa ukweli wa tuhuma hizo
     
  4. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,149
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Nina uhakika, wafanyabiashara wengi wa maduka madogomadogo na vi-grocery huwa hawalipi kodi ya mapato na vyanzo mbadala alivyozungumzia mwaka jana ndiyo PAYE ya wafanyakazi?
     
Loading...