Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijahesabiwa Bado na Deadline Inakaribia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanangwa, Aug 31, 2012.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hivi kwa nini huyu JK ni failure kwa kila kitu? hivi inakuwaje mimi mpaka dakika hii sijahesabiwa? au Chadema hatuhesabiwi?
     
  2. S

    Starn JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani JK ndio anahesabu watu?
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    acha maswali ya kitoto.
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu Ng'wanangwa Hujui sense nayo ilikuwa in geresha nafikiri ilikuwa ni sehemu ya kuhalalishia malipo makubwa kwani kila sehemu wameshastukiwa
     
  5. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wewe si SIMBA SC fan? Hata mimi, nadhan sensa yetu bado. LOL!
     
  6. m

    mamajack JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na tahimin imeshatolewaa tayari!tumefanikiwa kwa 80% hivyo ambao bado hautwahitajii sana,maana makadilio yetu ilikuwa ni 60%.tumevuka lengo!!!!
     
  7. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi sina chama lakini sijahesabiwa. Jana walipita kwa jirani yangu walipomalizana nae wakamuuliza vipi huyu jirani yako yupo? jirani akawajibu yupo. baadae wakaanza kuulizana vipi tumuhesabu na huyo? mmoja wao akasema ahhh tumechoka bwana, na akaongezea, mtaa huu waliobaki tuwaache kesho twende mtaa mwingine siku zinaisha. Kwa hiyo mimi na familia yangu hatutahesabiwa. kwa hiyo ni wengi tu ambao hawatahesabiwa na kwa ujumla takwimu zitakazopatikana hazitakuwa sahihi.
     
  8. HASSAN SHEN

    HASSAN SHEN JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha utoto kwani we umechukua hatua gani kuhakikisha unahesabiwa.
     
  9. S

    Ssanyu New Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana, but we are in the same boat. Mimi na familia yangu pia hatujahesabiwa. Jana nilienda kwa mwenyekiti wa mtaa kutoa taarifa sikumkuta ila niliacha ujumbe but mpaka ninaondoka nyumbani leo saa mbili asubuhi hakuna aliyekuja. Kinachonishangaza ni kuwa baadhi ya majirani wamehesabiwa, sielewi kama sensa ya mwaka huu italeta real picture ya idadi ya watanzania ukizingatia kuna maeneo tunasikia makarani waliishiwa vitendea kazi toka jumamatatu tarehe 27/08/12
     
  10. KATATANAMA

    KATATANAMA Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hujahesabiwa nenda ofisi za serikali ya mtaa utahesabiwa huko na huo ndiyo utaratibu uliotolewa kwa wale ambao hawatafikiwa.
     
  11. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi nimehesabiwa nasubiri hayo maendeleo wanayoyasema kwenye kauli mbiu zao eti sensa kwa maendeleo ya taifa
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    TULIAMBIWA TUWASUBIRI WATAKUJA NA MJUMBE NA WATAKUWA NA VITAMBULISHO
    SASA SISI TUKAFANYE NN SERIKALI ZA MITAA??? DOUBLE STANDARDS
    BADO NAWASUBIRI :rant:
     
  13. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0


    Hapo kwenye red - yaani utaratibu rasmi ni kufuatwa kwenye KAYA yako na kuhesabiwa or tuseme mahali ulipolala tarehe 25 usku kuamkia 26.

    Watu wamepewa mafunzo juu ya kuhesabu watu, wamelipwa, wamepewa vitambulisho ...........halafu washindwe kufanya zoezi kamili.

    MIMI NITOKE KWANGU - KWA JASHO LANGU..............KWA MGUU AU USAFIRI WANGU.............. KWA MUDA WANGU......HADI SERIKALI ZA MITAA ............NIMTAFUTE MWENYEKITI NA KAMA KATOKA NIMSUBIRI ILI TU

    NIHESABIWE!!!!!!!!!!!!!!!!!!! VERY FUNNY INDEED ............... ??????????????????????????? :eek2::eek2:
     
  14. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    mi najiuliza yule mama mkurugenzi wa sensa zile asilimia za mafanikio ya sensa sijui zaidi ya 90 kazitoa wapi? Kaazi kweli kweli.
     
  15. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Acheni kulalamika kama wale majamaa, chukueni hatua. Imekwishatolewa tamko kwamba kama hujahesabiwa nenda kwa mwenyekiti wako wa serikali ya mtaa. Sasa ninyi mmechukua hatua gani kabla hamjaja humu JF?
     
  16. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Mie bado nawasubiri kwangu wasipokuja basi siwezi kupoteza muda kumtafuta huyo cjui ndio mkiti kwani hawa makarani wa sensa wanalipwa posho kubwa tu.
    Jirani yangu wameshapita!!!!!ajabu
     
  17. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    mkuu sio sahihi kabisa kwasababu kama ni hivyo basi kusingekuwa na haja ya kutumia mapesa yote yale ya kuwalipa makarani na isitoshe nilishapoteza muda kuwasubiri, bado niendelee kupoteza muda tena kuwatafuta? Liwalo na Liwe!
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Utasubiri sana bornagain.....kiukweli watu wengi sana hawajahesabiwa mpaka wakati huu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hahaha ni kweli ndugu yangu ntasubiri sana maana all I see here is just politics basi
     
  20. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sielewi mtazamo wako ni upi hasa sambamba na haki yako ya msingi: kuna mantiki gani makarani kulipwa pesa za walipa kodi kwa ajiri ya kupita nyumba kwa nyumba kuhesabu watu alafu kwangu wasipite tena kwa makusudi kama si uzembe alafu leo uniambie niende kwa M/kiti wa serikali za mitaa kupanga foleni!!!!!.

    Ambao hatujaesabiwa ni wengi mno, mi naishi kwenye apartment yenye jumla ya familia 12 cha ajabu hakuna hata mmoja aliyehesabiwa.

    Katika pitapita zangu nilikutana na makarani wa sensa mitaani nikawaomba wanihesabu wakagoma wakadai kuhesabiwa kwangu ni mpaka niwe mtaani kwangu ninakoishi, nilishindwa kuwaelewa kwani mi nilifikiri kila mtu anahesabiwa popote pale anapokua amepatikana kwa muda muhafaka kumbe siyo na wao wana maana nyingine.

    Mimi niko Dar es salaam sikuhesabiwa japo nilitamani Je yule wa Namtumbo, Vyadigwa, Lupembe na Butakya?????.
     
Loading...