Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sijafanya nae MAPENZI...lakini mazingira yanashitaki!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BAGAH, Jan 25, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni mtoto pekee wakiume katika familia yangu...dada zangu wameolewa...
    juzi kati bimkubwa ameugua na akaenda kukaa kwa mmoja wa dada zangu,..
    nimebaki mm na housegirl tuuuu niko karibu nae saaana!!!ila CJAGUSA...sasa ni mwezi wa nne!!
    ndugu, jamaa, na marafiki wanasema ni lazima nitakua na mahusiano ya kimapenzi na dada wa ndani
    so imekaaje hapo?nimalizie tu ili isemeke vizuri?na bimkubwa anataka kumfukuza kazi!!!
    (ofcoz nilikua na mpango mkakati!!lols)
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mazoezi ya asubuhi kabla ya mpambano ni mazuri kwa afya.
    Unasubiri nini???
    F.a.l.a nini wewe?
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,237
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    Kongosho amekushauri.
     
  4. h

    hayaka JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acha kutaka kumwaribia mwenzio maisha!
     
  5. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ulimbukeni huo
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    upi sasa?
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Shangaa na wewe.
    Umuharibie maisha kwani yeye hakuharibii
    Mnaharibiana wote
    Ila msipeane mimba tu.

     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    aaaaaaaarrrgh
     
  9. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wewe sio mzima,mwezi wa 4?
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hata huyo dada anakuona b.w.e.g.e....
     
  11. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    preta hata wewe unamuona b.w.e.g.e! navuta picha km we ungekuwa ndio huyo housegirl! picha tu!
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Sasa mkuu hapa umeileta tukusifie kuwa unajua kuendeleza ugumu au unataka tukushauri kuwa endelea na mpango wako au unataka tusemeje
    Maana imekaa kama unatupa habari kuwa hujamfanyia lolote dada wa watu
    Anakuona wa ajabu miezi minne mnaangaliana kama kaka na dada
    Hata hivyo umejitahidi sana
    Endelea na hiyo hali msije mkaharibiana maisha (as per Kongosho)
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahah,ushauri wa Kongosho mmmh
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    khaaaa.....
     
  15. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hause Girl Mwenyewe analipa au kwa kuwa tu akikojoa anachuchumaa?
     
  16. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weee kumbuka mwamvuli
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kuna sababu gani ya kumuwazia dada wa ndani huoni kama unajishushia heshima .. jaribu kupunguza tamaa za mwili , na kwa nii usiwazie mtu ambaye hayoko kwako ???
     
  18. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fetua man
     
  19. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    NGONO'RIENTED wewee, umalize kweli ki2 gani.. Ukimpa mimba pia uje kusema kama unavyojinadi sasa.. Na itakuwa mtoto pekee wa kiume aliezaa na beki3... OGOPA gharama eeenh
     
  20. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sasa walivyoondoka wakakuacha wewe na housegirl hawakujua kwamba wanakuweka mazingira hatarishi?

    Dogo tatizo huna demu inaonesha...
     
Loading...