Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijafa lakini nakiona cha moto....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dinarisaba70, May 20, 2010.

  1. d

    dinarisaba70 New Member

    #1
    May 20, 2010
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina wangu wa ubani kwa miaka lakini naungama kuwa yupo mjomba ananizidi kete. Kukaa nae nataka........., kuachia ngazi nataka........ Vipi wadau?
     
  2. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    we ni mwanaume, au mwanamke, weka mambo wazi ili watu wajadili kitu halisi, usiweke mafumbo.
     
  3. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hueleweki
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    jaribu kuwa muwazi andika kitu kinachoeleweka wewe ni nani uhuasiano mlianza lini nk, sio unaweka mistari utadhani fumbo au beti za taarabu
     
  5. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    anaongea kwa mafumbo (parables), angeweka wazi nini hali halisi ili watu wajue kinachoendelea, kama yeye ni mwanaume sasa mke wake anaibiwa na mjomba mmoja mtaani, au kama yeye ni mwanamke sasa mme wake ana matatizo fulani hata sijui anataka kusema nini.
     
  6. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    eleza vizuri sio unaandika kama mistari ya taarabu eleza kwa kirefu usahidiwe mawazo alaaaaaaaaaaaaa:angry:
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwa maelezo yako mzani umelingana (ume-balance), basi kaa hapo hapo! Vinginevyo angalia upande upi umeelewa na uufate huo huo tu. Kama wewe huuoni basi hata sisi hatuwezi kuona kitu!
     
  8. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rudia tena.
     
  9. R

    Renegade JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Weka wazi.
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Doo Kazi kweli kweli !


    Miaka kumi; hebu leta tuuchunguze huo moyo wako inawezeka ulishajifia siku nyingi! Fafanua mko kwenye ndoa ama?
     
  11. Zneba

    Zneba Senior Member

    #11
    May 21, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilidhani ni mimi tu ndo nina matatizo ya kuwa na kuchwa cha panzi
     
  12. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #12
    May 21, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hujui cha kufanya,kumbe ndio maana mwenzako anakusaliti..
     
  13. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,958
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    dinarisaba70
    [​IMG]
    Junior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] Join Date Thu May 2010
    Location United Kingdom
    Posts 1
    Thanks : 0
    Thanked 0 Times in 0 Posts
    Rep Power 0
    jamani huyu anahitaji "orientation week"...ili aweze kuizoea jamii forum...maana naona kadondokea hapa jf mbaya zaidi kaingia chumbani badala hata ya kuanzia sebuleni aizoee nyumba...muelewesheni jinsi ya kuleta mada jamvini ili aweza kujibiwa....nashauri "manguli na vingunge" wa jukwaa la mapenzi wamuibukie pm kwake wampeleke jando na kumcheza unyago kisha alete tena hoja yake asaidiwe ipasavyo....pole sana dinari saba na vibande thelasini vya pesa kama iliyotumika kumsaliti bwana wetu yesu akak issa ibn mariam.
     
  14. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Iandike upya kwani haieleweki
     
Loading...