Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijaelewa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by smati, Apr 26, 2011.

  1. smati

    smati Senior Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivi wanawake kulinga linga wakati wanatongozwa wanafanya makusudi au ni kujifnya hawataki wakati wanataka. Mara simu kakata, mara majibu ya mkato, mara nimechoka siwezi kuongea, mara kazima simu etc. Japo kwa wanaume huongeza mungari ya kumpenda sijaona maana yake. Kama mtu unamzimia si umpe jibu mapema kwamba umemzimi kuliko kumhangaisha mwanamume kiasi hicho wakati kitu unakizimia. Na kwanini mnatoa machozi au kuanza wivu huyo unaye mlingia akimpata mrembo mwingine?? Acheni hizo.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahhaaaa,kaka una hasira,wakat mwingne mwanamke akikukubal haraka hata wewe unapata wasiwasi,pia inamshushia credibility,binafsi ndio naona hivyo,ingawa pause zisizid,
    ila tumia strategy za kueleweka hawa mbona wameumbwa kwa ajili yetu,wanapatikana tu,inayegemea umejipangaje mkulu
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hahahahahaha! Sa haya maneno uliyoandka hapa umeshamwambia na huyo mwanamke alyekukataa??? Manake sina hakika kama anayajua!
     
  4. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,594
    Likes Received: 2,004
    Trophy Points: 280
    wawe makini goodmen hawajui kutongoza ila wanajua kupenda, ndio maana badmen wanawapata wanawake warembo.
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kukataliwa kubaya wajameni.........................
     
  6. c

    chetuntu R I P

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole mpendwa jivue gamba uanze upya!
     
  7. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Huu ni mtihani wa pili kwangu, kutongoza. Ila inabidi utayarishe soft landing kwanza, usiende mzima mzima.
     
  8. smati

    smati Senior Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ni kweli kwa sababu, akishtukia kuwa unalegeza uhusiano anajirudi kiana. Ofcourse ni kawaida hata kuku tetea lazima akimbizwe, atapanda juu ya miti, atshuka lakini mwisho atakubali. naamini ni kawaida yao, ila wengine wamezidisha mapozi hadi jamaa wakatokomea.
     
  9. smati

    smati Senior Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijakataliwa, mbona unataka kuniondolea utamu, mimi nafurahia. sio mtu unamtongoza leo kesho kesha kubali.
     
  10. smati

    smati Senior Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mbona unashabikia kukataliwa. Mwanaume ni mtafutaji lazima asumbuliwe. Makahaba tuu ndio wanahitaji dakika moja. lakini watu wazuri kama Dena amsi ni wasumbufu kistaarabu.
     
  11. smati

    smati Senior Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waambie hawa hawajui, wanataka maneno mazuri kumbe fainali ni ndani ya ndoa.
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Khaaaa kuringa muhimu
    tukikubali kirahisi mnaanza
    mmmmhhhh anamatatizo gani
    daahh kakubali haraka hivyo au ni
    muhuni nini..?

    Mbali na hiyo tunataka kuonaJe we ni mvumilivu..?
    Na tunapenda kuchukua mudakuwachunguza kidogo..
    hii ni kama tunataka kuwa na wewe kwa muda eg boyfriend
    partner , friend with binefity etc
     
  13. smati

    smati Senior Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Seewt lady , siwezi kumwambia maana nitakatisha utamu. kulinga ni nature ya mwanamke na si mwanaume.
     
  14. smati

    smati Senior Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du kweli afreo umesema. I live that. na sisi hatupendi watu rahisi, ndio maana mwanamke akijipendekeza mwenyewe mara nyingi anakuwa rejected.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaa ahaa
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Nashukuru kwa kuwa
    muelewa chunga lakini
    Si wote waringaowana nia nzuri
    wengine mmmhh lakini watakuringia
    sababu wanajua ni kivutio kwako ..
    just be careful..
     
  17. N

    Nancy70 Member

    #17
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata ukirusha ndoana baharini haishiki samaki hapo hapo....la sivyo wavuvi wasingekesha baharini.
     
  18. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hayo ni maneno tu ya mkosaji!!

    Hata kwenye kanga yapo!!!
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Susy kanga yule mnyama au khanga hii nyingine ya kuvaa lol
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha mchokozi wewe bana haya
     
Loading...