Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijaelewa kabisa maana yake!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wisdom, Jul 5, 2011.

  1. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba ufafanuzi wenu tafadhali
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,686
    Likes Received: 4,391
    Trophy Points: 280
    Subiri kidogoooo
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hujaelewa nini?
    Kama si mhudumu au mteja huruhusiwi kupita hapo!
     
  4. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    me sjamwelewa yeye.watu wengine wanakera kweli.
     
  5. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mbona rahisi.....huwa inatokeaga maeneo mengi hasa bar/restaurants wanatoa kama warning kwa mtu asie mteja asipite eneo hilo mf:huduma za choo kwa mtu asie mteja analipia while mteja halipii...huwa ni vigumu kuwatofautisha watu hao lakini huwa ni kama angalizo kwa mgeni yeyote

    natumai nimekutoa kwenye wingu zito la ngono km si gest lililokua limekutanda Tasia 1 ata kama hutaki...
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ulitaka uelewe nn zaidi!
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ama kweli wewe kichwa ngumu, umeambiwa KAMA WEWE SI MTEJA WALA MHUDUMU-USIPITE NJIA HIYO!!!
    Hujaelewa mpka hapo?
     
  8. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ungetafuta mtu aliye karibu na hapo au mwenyeji ukamwuliza.
     
  9. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama ni mabata mabata hapa hayajaogolea, yamezamia kabisaaaaaaaa!!Umekosa kazi!
     
  10. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    tena yamezamia katika shamba zuri la bangi
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,223
    Likes Received: 8,749
    Trophy Points: 280
    Asiyejuwa maana haambiwi maana.
     
  12. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Ina maana Kibaka,Changudoa,Kakapoa,Mwizi na wengineo wanaokwenda sehemu kupumzika tu hawanunui au huishia kuomba wateja ambao ni kero kwa wahudumu na wateja ni marufuku katika eneo hilo nahisi ni la biashara.
     
  13. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapo wewe ndo sikuelewi. Mbona inaeleweka!
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona kila kitu kipo wazi huelewi nini sasa hapo?
     
Loading...