Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijaehesabiwa- Sijui kama Nitahesabiwa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by vivian, Aug 28, 2012.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    usiku wa Tra 26 hawakupita kwangu.

    Tar 26 Mchana hawajapita

    tar 27 nikaanza mwendo wa Ofisi.

    sasa nitahesabiwa Lini na wapi?

    coz wanamalizia kuhesabu Jmosi.
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitakuja kukuhesa, usijali
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,201
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    ...kumbe bado muda unao mkuu alafu walalamika!
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kesho usiende ofisi uwasubiri wanaweza kupita, Pole sana!
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha ha umepangiwa wap na VIVI anaishi wapi? masihara mwenzenu yupo serious!
     
  6. T

    Tata JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Walisema kama unaona hujahesabiwa ndani ya siku tatu unatakiwa kwenya kwa ofisi za serikali za mtaa wako ili upate kujua kinachosababisha usihesabiwe. Nakushauri ufanye hivyo.
     
  7. T

    Tata JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Futa kwenya weka kwenda.
     
  8. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    mi pia sijahesabiwa na sijui zoezi hili linaendaje na ukizingatia watu wengi hawana ratiba .
     
  9. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tareha 26 niliamkia hotel
    pale sasa sipo je ni hesabiwe wap?
    kazi kweli kweli
     
  10. m

    mlandali honoli Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kwani sikuna taratibu kwa wale wasionamakazi maalum wanahesabiwa hata barabarani mbona me bado hata sijahesabiwa na sijui lin coz natoka asubuhi narudi night sasa nadhan kuna shida kidogo ktk mipango yao watashindwa kupata idadi kamili ya watu kama wataendelea kufuata utaratibu mmoja wakwenda kwa mkuu wa kaya
     
Loading...