Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siipendi tabia hii

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Rosweeter, Nov 30, 2011.

  1. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Tabia ya wasichana kuomba omba vocha

    "Honey, simu yangu haina credit,
    naomba uniongezee..........."


    Ningekuwa kidume ningewajibu "Pambaf....... kamuombe baba yako"

    Wewe ni tabia gani inakukerai?
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kutoka kwa wanawake au wanaume?
     
  3. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kokote kule, kuna vitabia vya ajabu kwa wanaume pia
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    usifanye mchezo na K. K ina nguvu ya kumfanya kidume awe mtii kwa demu kuliko anavyowatii wazazi wake
     
  5. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tabia ya mistrust... kila saa maswali ya uko wapi? uko na nani? unafanya nini?.... kwangu siipendi
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mi napenda toa na nina moyo wa kusaidia. Asiponiomba vocha naona kama nalack kitu fulani hivi.
     
  7. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi sipendi tabia ya mtu kila mara "naomba simu yako nimpigie mtu fulani nina shida naye" kila mara? wakati naye ana simu. afadhali aniombe hela akanunue vocha. Vilevile sipendi mtu anibip kwa shida yake mwenyewe!!!
     
  8. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi sipendi tabia ya mtu kila mara "naomba simu yako nimpigie mtu fulani nina shida naye" kila mara? wakati naye ana simu. afadhali aniombe hela akanunue vocha. Vilevile sipendi mtu anibip halafu ukimpigia kumbe yeye ndiye mwenye shida!!
     
  9. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Haswaa kwa wanaume, ukimwambia niko kwa shoga yangu anakwambia nipe niongee nae, ukimwambia niko nyumbani peke yangu anakwambia washa tv, zima washa tena, weka tbc, haya hamishia clouds........ mambo gani haya
     
  10. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Tena bora hata awe na shida, lakini anakubeep alafu analeta hadithi zisizo za maana mwisho anakwambia "ok bro nilitaka kukusalimia tu"
     
  11. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kama ni kweli una moyo wa kutoa usingengoja akuombe, ina maana ungetii kiu yako ya kutoa na yeye asingepata nafasi ya kukwambia naomba, sema unapenda kuchunwa
     
  12. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kama ni mtii ki-hivyo natamani niwe demu wako
     
  13. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kubeep bila mpango inakera kinoma!
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kujiendekeza huko.
     
  15. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi sioni shida,inategemea na frequency kama ni kila siku..no no
     
  16. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mbona mimi haniombi namtumia tu ninapojisikia, ila ikiisha na uliza aliongea nani.nukta
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    inanikera mara switie ntaka kwenda salon ili ki utu uzima umwambie basi chukua hii ya salon
     
  18. p

    pililani Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tabia ya baadhi ya wasichana na wanawake kutoka na waume za watu
     
  19. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Vipi juu ya wanaume wanaotoka na wake za watu, tena ukizingatia takwimu zinatuambia wanawake ni wengi kuliko wanaume, imekaa vipi hiyo...?
     
  20. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    hata baadhi ya wadada wanayo sana... na sipendi wanaovuta sigara kwenye public areas kama kwenye mikusanyiko ya watu wengi ama kwenye daladala ilhali kwa wengine ni keeeeeero!!
     
Loading...