Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siipendi hii...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SI unit, Mar 19, 2012.

  1. S

    SI unit JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tsup great thinkers. J3 ndio inayoyoma hivo, kama huja"make" mpaka mida hii kaza buti mwanawane.
    Naomba niwaulize swali la "kizushi".. Hivi ni nani yupo responsible kumpa mtoto jina pindi anapozaliwa. Manake huwa nakereka pale mtu anapompa mtoto jina la Xbf or Xgf. What is that for? Si ungeolewa nae au ungemwoa kama ulimpenda yeye zaidi?
    Aaahgh..
     
  2. S

    Skype JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hii inatokea mara kwa mara kwa watu wengi au imetokea by chance kwa mtu mmoja au wawili?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    kutoa jina ni kazi ya baba na mama, kwanza mnapokubaliana lazima ujue maana ya jina, pia ujue jina ni la nani kwenye ukooo na ana tabia zipi....

    Swali: ina maana hujui jina la ex wa mwenza wako mpaka anampa mtoto jina la ex???
     
  4. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    These days watu wana "google" baby names and meaning then wanawapa watoto...!
    Au wanaangalia in Quran and Bible! Majina yanaweza kufanana na huyo "x" by coincidence.
     
  5. S

    SI unit JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Mkuu BT si rahisi kuwafamu maX wote, wengine wameshakuwa na wapenzi 20+
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sio mchezo inaonekana ndio zenu enhee kwa kawaida mtoto huitwa jina la baba au mama mzazi wa either mke au mme.. hayo mambo ya maX tena sijui..
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eeh sasa majina ya mtoto na kuolewa au kuoana yana connection gani? Si unakuwa umelipenda tu hilo jina?
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Watoto na wajukuu wote ni majina ya Xs tu, raha hasa unapokuwa na foleni unakuwa na wigo mpana wa kuchagua.
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    kuna kaukweli......
     
  10. S

    SI unit JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Eti eeh!
    Kuna jamaa mke wake alimpa mtoto jina la Xbf wake. Kumbe it was just a trick. This waif alikua anampenda zaidi huyo Xbf. Mara nyingne alikua anaropoka jina la Xbf wake akiwa kwenye ndoto (zile ndoto ambazo mtu hujikuta akiongea). Lo!. Mume alipouliza mbona unataja sana jina "flan", she just respond.. Unajua our son ni mtundu sana!
     
  11. S

    SI unit JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Afadhali nawe umeoliona hili
     
  12. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Umenena sio kukazana kuwapa watoto majina mazito ya bibi au babu yake au mjomba jiran x unakuta alikuwa na tabia mbofu mbofu mtoto unamuita kaburi,
    shida,
    matatizo,
    mateso,
    mwinyi,
    mrisho
    kisa lilikuwa la ndugu yako hvyo unamuenzi, watoto wanakuja kuwa wa ajab unaanza kulalamika.
     
Loading...