Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sihitaji kura zenu za masharti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Aug 23, 2010.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Nimefurahi tena kusikia kuwa Kiranja Mkuu kakumbushia umma kuwa hahitaji kura zetu....nadhani kuna watu wamemuomba wampe kura, sasa yeye kasisitiza jana mwanza kuwa hahitaji kura zetu za "masharti".

    Ninavyoelewa mimi kura ni mkataba, na makataba ni masharti ya mapatano,...nakuchagua ili ufanye hivi.... sasa kama yeye hataki mapatano wala hataki za masharti, anataka zipi tena??
    A: Za wizi
    B: Za Maruhani
    C: Za Dhuluma
    D: Za uongo

    .....endelea kutaja zako
     
  2. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    E. Za kuchakachua
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    ehee, umepata..endeleea
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwenye ile picha ya JK na kura za wafanyakazi aibandike hapa
     
Loading...