Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sihitaji kura za wafanyakazi (T-shirt Ziko Mitaaani)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtu66, Aug 8, 2010.

  1. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #1
    Aug 8, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona hizi T-shirt za Sihitaji kura za wafanyakazi ziko mitaani
    Wapi zinapatikana? Mwenye Taarifa Jamani...

    [​IMG]

    Picha na Saidi
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    Hiyo picha hapo ndogo
    haionekani vizuri
     
  3. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ningependa kujua nyuma zimeandikwa nini!:help:
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,611
    Trophy Points: 280
    Itakuwa poa sana kama zitavaliwa kwa wingi siku ya kupiga kura ili kukumbushana kwamba hahitaji kura za walala hoi.
     
  5. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hakuna Kauli mbaya Kisiasa aliyowahi kuitoa Muungwana inayoizidi hiyo (Sihitaji kura za wafanyakazi).Muungwana si mtu wa majivuno na ujeuri....Lakini miaka yake mitano ya Uongozi wa Nchi kajifunza tabia mbaya....sikuwa najua kwamba mtu anaweza kubadilika tabia ukubwani!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    watu huwa hawabadiliki tabia wanapopata pesa au madaraka
    kinachotokea ni kuwa tabia zao halisi ndio zinajitokeza....
    Sasa wasiojua husema amebadilika but ukweli
    hizo ndo tabia halisi za mtu...
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Bal Mwawado! Madaraka hulevya sana
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ni t-shirt nzuri sana...mwenye taarifa ya wapi zinapatikana atujulishe mapema tunazihitaji mno hasa kwenye hiki kipindi maalum
     
  9. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Inapaswa kutengenezwa nyingine inayosema "Watanzania ni Wafuata Upepo" pia!
     
  10. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda na hayo maandishi na mchoro/picha yangeandikwa kwa ubunifu zaidi...I mean bila picha yake maana kwa asiyejua kusoma anaweza kufikiri anasifiwa kwa kazi nzuri aliyoifanya. My imagination - picha ya mbayuwayu (ndege) na maandishi hayo!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    Na nyingine ya mbayuwayu pia....
     
  12. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kauli imeandika historia mpya ya muungwana. Ile siku jamaa 'alitapika' hovyo kabisa kama alikuwa amekunywa mataputapu. Ila alionesha wazi tabia yake ya ndani ambayo amekuwa akiificha kwenye mwavuli wa uungwana. Hii harakati ya kutengeneza tshirt ni nzuri sana, nadhani wanaweza kutengeneza na kanga kabisa...ikawekwa mbayuwayu kama The Boss anavyoshauri, basi zitanoga sana. Itawakumbusha hawa tuliowapa dhamana kuwa 'wakitutapikia' historia itawahukumu
     
  13. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #13
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Kikwete kama mwanasiasa ambaye cheo chake hutokana na kura, alisahahu kuwa "every vote counts." Huenda anajua kuwa hata asipopigiwa kura na wafanayakazi (pamoja na familia na marafiki zao) bado zitatengenezwa nyingine zaidi ya hizo kumhakikishia ushindi wa kimtindo.
     
  14. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maandishi na picha ni nzuri lakini rangi ya fulana ni mbaya. Mtu akiwa mbali atadhani jamaa anapenda chama chao, kumbe siyo. Rangi nyeupe au bluu safi.
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,611
    Trophy Points: 280
    Umeniwahi Mkuu, tena hulevya sana na mtu kujiona kama ni Mungu mtu na kujisahau hata kwenye kauli zake na kutoa kauli zilizojaa ufedhuli wa hali ya juu.
     
  16. M

    Mutu JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rangi yake isiwe hiyo ya chama cha mafisadi .
    Mimi nadhani inatakiwa ku quote hayo maneno pamoja na siku /tarehe,Tshirt let be white picha sio lazima kufanya iwe cheap.

    Sihitaji/sitaki kura za wafanyakazi
    Kikwete xxApril,2010
     
  17. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    BAK

    Siku ya kupiga kura huruhusiwi kuvaa kitu chochote chenye kutambulisha itikadi au chama chako.

    Na mimi naungana na wanaosema rangi ya tshet iwe nyeupe au bluu na maandishi yawe makubwa kwa sababu lengo ni ujumbe wa maneno kufika. Move hii inaonyesha kumbe mawazo yetu tunayotoa humu JF sometimes yanafanya kazi nakumbuka wazo hili lilianza humuhumu, JF idumu.
     
  18. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    :becky:, mimi natamani watu wote waikumbuke hii kitu aise.
     
  19. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Watz ni wepesi kusahau.
     
  20. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    if you don't make mistake know that you are in wroung direction
     
Loading...