Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sihesabiwi Mpaka Nilipwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Katavi, Aug 13, 2012.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hii sensa ya mwaka huu sidhani kama itakuwa na mafanikio maana kuna changamoto kibao. Nimekuta jamaa fulani wakihamasishana familia zao zisihesabiwe mpaka na wao walipwe, kisa makarani wa sensa mbona wanalipwa?
     
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Iseee baba yangu mi nawasi wasi na hawa makarani inaweza ikafika siku ya kuhesabu watu nao wakagoma wakidai posho ya kufanya kazi mazingira magumu

    mbege yandu ananituma nisihesabiwe
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hivi sensa ya mwaka huu ina tofauti gani na zilizopita? Toka tupate uhuru hii itakuwa sensa ya nne au ya tano na huko nyuma watu walihesabiwa bila matatizo. Tena makarani walikuwa ni wanafunzi wa shule za sekondari. Mwaka huu sensa imefanywa kama vile ni kitu kipya. Naweza kutowashangaa vijana ambao hii ndiyo sensa yao ya kwanza lakini kwa watu wazima kuhojihoji na madai yasiyo na msingi ni ujinga.
     
  4. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,829
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    "wonders shall never end"
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nashangaa sensa ya mwaka huu sijui ni vipi, watu wanaichukulia kama kitu kipya. Tusubiri tuone mwisho wake.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Malalamiko hayatokosekana hasa hao makarani baada ya sensa utasikia.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Especially in Tz.
     
  8. C

    CAY JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ya Ngoswe lazima yatokee!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    hahahaah!! Unatabiri?
     
Loading...