Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sigombei Urais 2015,nitamuunga mkono Mgombea wa CHADEMA-ZITTO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jan 16, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Zito amesema kuwa hana nia ya kugombea urais 2015 ila atamuunga mkono mgombea yeyote wa CHADEMA,
    pamoja na hayo amelishambulia gazet la MAJIRA kwa habari iliyoliandika jana juu ya cheche za kugombea urais
    sosi:fb
     
  2. t

    tenende JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huu ni msimamo mzuri. Unganisheni nguvu ndani ya CDM ili muongoze harakati toka kwa wakoloni weusi.
    OGINGA: Not yet UHURU!
     
  3. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,466
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Yah.. thats good move...magazeti yanayomchafua Zitto yanajulikana siku nyingi by the way hiyo 2015 ZITTO atakua eligible kugombea? jibu hapana kwa maana ya umri so ukanjanja wa kumchafua Zitto unatoka wapi? kama ipo ipo tu... ni muda kwa wana CDM kujipanga kwani huu ndo muda wa CCM kuua upinzani tunakoelekea kwenye uchaguzi 2015...ata wale wajinga waliokua wamezoea kucheza nyimbo za KOMBA ugumu wa maisha kwao ndo balaa kwani tafiti zinaonyesha wengi wao elimu ni F....CCM kwa sasa ni kichefuchefu wamebeep kwa kupandisha umeme kwa 40% bado sie tupo kimya mbona NIGERIA wameweza?
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kp t up zitto, bravo cdm" maneno ya zitto ni salam tosha kwa ccm na wanafiki wote wanaopenda kuona migogoro inatokea cdm kama hali ilivyo kwenye vyama vingine vya siasa.
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    majira na kazi ya uhuru, siasa maji taka, waambia muda wa kampeni badoooo
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ni mawazo yako 2 na wala sishangai kuona mawazo kama yako bkoz kwa utafiti wa kisayansi ulofanywa na wanamageuzi umebaini kwamba Nowdeis kuna wa2 kama ww wenye mawazo sawa na ya kuku. Big up Zitto nd VIVA CDM.
     
  7. u

    ureni JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2015
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    safi sana
     
  8. the boss13

    the boss13 JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2015
    Joined: Apr 15, 2013
    Messages: 389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    tuwekeeen hiyo habari.apa
     
  9. BIGURUBE

    BIGURUBE JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2015
    Joined: Mar 11, 2014
    Messages: 5,786
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hii habari ni ya tarehe 17/01/2012, kwa sasa ina miaka mitatu. Not valid anymore.
     
  10. pixel

    pixel JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2015
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 1,623
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mimi ningekua mshauri wa zito,ningemsihi avute subira ili waijenge CDM zaidi na UKAWA.umri wake unampa access ya kugombea urais hawa wazee wanazeeka soon wanamuachia chama.Zito ni mpinzani wa damu na anastahili kuwa cdm tu,asiwe rafiki wa ccm!maana ccm ina taswira mbaya kwa wananchi.Bifu iliyopo kati ya ccm na wananchi ni nzito,stay away from ccm ZITO!
     
  11. M

    Mwaipaja ima JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2015
    Joined: Oct 30, 2014
    Messages: 405
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atakuwa ameamua maamuzi mazuri,asijaribu kufikiria kuasi,kujaribu kuasi,wala kuasi kundi lenye lengo moja ambalo lengo lake kuuondoa utawla wa kidhalimu uliopo,endapo atakili kwa kinywa chake na kula kiapo, atapaswa asamehewe vinginevyo mhhhh!!!!!. Kwa jinsi alivyo zitto chama ambacho unafanana nacho ni chadema tuuu, chama kingine chochote uwiano wa kuendana hauleti majibu.
     
Loading...