Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Signal za ITV zinatatizo gani?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Utamaduni, Oct 28, 2011.

  1. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Jamani kila ifikapo saa mbili usiku, Satellitite signaling ya ITV zinamekuwa na Scratching sana, hiyo inaendelea hivyo hadi asubuhi then zinarudi kawaida. mimi natumia Dish la tf6, jamaa yangu ana la ft8 wavu nae anakubamba na tatizo hilo.

    what can I do? Any ITV engineer to help me out...

    my setting are 3643 H 8545 2/3.
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mwulize Reginaldi Mengi. Mbona EATV ni sawa sana?
     
  3. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kwanza unatumia aina gani ya dish,LNB,na risiva. Mbona hazina matatizo yoyote siko sawa? hebu chungulia ndani ya LNB kama kuna wadudu watakuwa wamejenga ndani ya LNB,pili fanya adjustment kidogo sana legeza ile knob nyeusi halafu telemsha kidogo kama nusu sentimeta utaona kitu kinakubali.
     
Loading...