Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sign 100 za Mnyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wingu, Aug 7, 2012.

  1. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Jamani hivi Mnyika kafikia wapi kwenye kuzitafuta hizo sign za kuleta mswada.Au kaamua kuzipotezea
     
  2. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hoja ilishawasilishwa na Jaffu na serikali leo imesema itaelimisha wananchi kuhusu umuhimu wa kuweka hifadhi wakati ikiandaa mswaada wa dharura kufanya marekebisho
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bunge limekubali kujadiliwa kwa hoja hio iliyowasilishwa na bwana Jafu mbunge wa ccm, imeona CDM wakiwasilisha watajipatia masifa kwa Umma
     
  4. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wazee wa magamba walishaidaka mapema wakaifanya ya kwao kujikosha. walishituka itaingia kwenye ajenda za m4c iongeze credit. ninachojiuliza ni je, haya marekebisho yalipitaje? si ni hizihizi taasisi zinazosimamiwa na serikali ya gambaz ndo zilihusika???? iweje leo tena hawahawa magamba ndo wanajifanya kwenda eti! kuwasikiliza wafanyakazi wanasema nini. ina maana walitarajia watanzania watakubali tu kuchinjwa kikondoo? shame on you gambaz!
     
  5. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    bora ukimwi kuliko ccm
     
  6. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    KUMBE!!!
    hii mambo ya miaka 55 ni lazima iondolewe... kinyume na hapo wanataka ugomvi.. haiwezekani mninyime hela yangu na mng'ang'anie kuwakopesha kina manji
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mbona CCM inavyote. Ukimwi ,Cancer, Kisukari na imeshapigwa stroke?
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Huu mchezo tutauona mwisho wake. Wameupitisha mswada kwa bwembe, na Jk akausaini kichwa kichwa bila kuusoma! Leo hao hao walioupitisha eti wanakwenda kuujadili kwenye kikao cha tisa!
     
  9. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Wazee wanaandamana, Walimu Wanaandamana, Madaktari wanaandamana, Wanafunzi vyuoni wanaandamana, Watoto wa shule za msingi wanaandamana

    MKULIMA NAYE AKIANDAMANA BASI GANDO LIMEKATIKA
     
  10. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    basi hapana shaka mkuu kaburi lao lipo tayari.....manyang'au wakubwa hawa!!!!
     
  11. H

    Hebron Caleb JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  12. masatujr1985

    masatujr1985 JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Life expectancy 45 years: mafao mpaka 55 years, nani afaidi hela ya kustaafu?
    Wabunge wengi wanaingia wakiwa na 50+ so kwao siyo issue...
     
  13. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kimsingi ni bunge ( wabunge wote na vyama vyao) ndo lilichemka.
     
  14. d

    dagjrtz Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Bado sielewi nini kinaendelea na hili suala la mafao, kwa upande wangu mazingira ya ajira TZ si muafaka kwa kutokuwa na fao la kujitoa japo wapo wanosisitiza tuige chi nyingine zinafanyaje naona pia ni bora kuangalia na hali halisi katika hizo nchi.
     
  15. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Muda umefika kwa mpambanaji wetu John Mnyika kuacha kutangaza kwanza hadharani nia yake ya kuwasilisha hoja binafsi,kila anapotaka kufanya hivyo...niliposikia hoja hii imewasilishwa na jaffu wa ccm wakati mnyika toka ijumaa iliyopita alikuwa akizungumzia nia yake ya kuiwasilisha,na kusema angeiwasilisha jumatatu ya wiki hii..nimetambua kuwa ccm ni shimo la maji taka..tuendelee kuwashangaza kule kule ndani,haina haja kutangaza kwanza.
     
Loading...