Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sights and Sound - Government Car in Action

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shadow, Jun 25, 2010.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    GARI la Serikali aina ya Nissani Patrol lenye namba za usajili STK 4970, jana jioni lilinaswa na mpiga picha wetu eneo la Msamvu mkoani Morogoro likiwa na tenga la kuku juu ya tairi la akiba likielekea jijini Dar es salaam. Kuku hao walikuwa wakirukaruka[Source: gbtl]
     
  2. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Waswahili bana.....mtu kubeba kitoweo tu imekuwa nongwa?
     
  3. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2010
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    shangaa waswahili walivyo!!!!!!!!! walitaka dereva huyo awaweke wapi hao kuku wake
     
  4. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bahati nzuri gari haina carrier maana angebeba na mkaa ndio ingekuwa balaa!
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Bahati walikuwa wanaelekea Darusalama wangekuwa wanaelekea BWAGAMOYO........
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hahaaaaa, mkuu unazidi kuifanya TGIF yangu iwe ya furaha. tehe tehe tehe,.........
     
  7. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    haa haaa haaa.......duh kweli mkuu wangesema anaenda mlingotini!
     
  8. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hao ni kuku wa Prezidaa aliopewa na baba wa PM
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Jun 25, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Itakuwaje kama ni kuku wa kwenda function ya serikali?
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mhh huyu mleta mada atakuwa mwanaharakati wa kutetea hakiza wanyama na viumbe wenye mabawa.
    teh teh teh
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Naona hamjamuelewa mtoa mada.

    PETA (People for Ethical Treatment of Animals) imefika bongo, wabongo hawajui concept nzima ya PETA.

    Lakini I gotta back up on that wabongo hawaelewi, nakumbuka shule ya msingi kwenye kitabu cha Kiswahili kulikuwa na story moja ya mtoto aliyetumwa kununua kuku, akawabeba kuku kichwa chini miguu juu ikawa noma.

    Any old schoolers wanaokumbuka hii story? Them eighties babies na vidingi sana hawawezi kuijua hii kwani ilikuwa katika vitabu vya Kiswahili in the 1980's.

    Sasa mimi nafikiri mtoa maada anatuonyesha a kinda similar scenario.
     
Loading...