Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifurahishwi na utendaji wa mkuu wa nchi - Shyrose Bhanji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapotolo, Jul 7, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mwalimu alikuwa na vision kubwa sana na nchi hii na kauli za kuhamasisha wakati ule ziliendana na vitendo but unfortunately kwa sasa misemao au kauli kama hizi si rahisi kutekelezeka kwani wananchi wameshakata tamaa kutokana na nchi inavyoendeshwa kwa mizengwe mizengwe...binafsi sifurahishwi kabisa na mambo yanayoendelea nchini hasa kwa kuanzia na kiongozi mkuu wa nchi ...ccm inabidi ishuke chini ikutane na wananchi wa kawaida waskie wamoni yao bila ya hivyo tutakuwa tunamwaga maji kwenye kinu...UHURU NA KAZI..!!

    Shy-Rose Bhanji-Facebook

    Dada Karibu sana Chadema. Kwa kauli hizi CCM watakuvua gamba muda si mrefu.
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Kama mtu kazoea ofisini ni kiyoyozi; ndani ya gari ni kiyoyozi; vikao nje ya ofisi ni hotel zenye viyoyozi; nyumbani ni viyoyozi unataka ashuke chini kukutana na wananchi ili akumbane na joto la Darisalama wakati yeye halijui?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Maoni MURUA
     
  4. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Inabidi awe Makini asivuliwe Gamba la Uraia ingawa anachoongea nakubaliana nae asilimia mia kwa mia.
     
  5. V

    Vonix JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,437
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    mmmmm!LEO ANAKUTANA NA WAJUMBE WA NYUMBA KUMI KUMI,nadhanii kasikia kilio cha huyu dada.
     
  6. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yangu macho na masikio! Siku utamsikia Kingunge akisema hafuraishwi na utendaji mkuu wa kaya!
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    maneno yake yana ukweli. wana ccm wote wakiondokana na uoga wakaikabili kweli kutakuwa na mabadiliko ni vile tu tayari washachelewa saaaana.
     
  8. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,697
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka facebook wakati wa uchaguzi ni kati ya watu waliokuwa wanampamba sana jk,nazani hizi kauli zmekuja baada ya kunyimwa viti maalum.Pole dadaangu n' karibu cdm
     
  9. Miaghay

    Miaghay JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,471
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Shyrose anataka viti maalum chadema tu,madaraka hayo jaman watu waliyakosa ccm sasa anahagaika ovyo tu!
     
  10. T

    Technology JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kama kuna sehemu inayokera basi hakuna kama bungeni
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    kupoteza mda kuingia kwenye page ya huyu demu,bora nitumie airtime yangu kucheck mashairi ya tupac shakur,huko nitapata falsafa za kimapinduzi,..nakupongeza una moyo.
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyu mwanamke angechaguliwa mbunge angesema hayo maneno au anataka kuleta porojo tu
     
  13. Rocket

    Rocket Senior Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    soon atakwenda CDM naona mwenendo wake huu watampotezea mbali
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    a typical looser
     
  15. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sijafurahishwa na kitendo cha huyu Dada kutoa kauli kama hii. Ki-ustaarabu kabisa angeweza kutoa maoni yake/ushauri kwa wahusika moja kwa moja ama katika vikao husika, kwani naye ni mmoja kati ya wana - CCM wenye uwezo na nafasi ya kusikilizwa.
     
  16. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Dear Shyrose,

    You have said it all.
    Then what the hell are you waiting from CCM? Just quit CCM and join the Party of intellectuals-Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CDM.
    Shy-rose don't feel Shy to join CDM as you also look intelligent,brilliant and beautiful.

    You're most welcome.
     
  17. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kha! upupu huu...........! au kwa kuwa hakukupa kiti maalum?? si anae mke wake? yaani we ulitaka amwache salma aje kwako? chukia mpaka upasuke!

     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu dada si muhindi ? Uhamiaji hebu niliteeni faili lake tumvue uraia,hawezi ropoka nchi ina wenyewe hii hahaha!
     
  19. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Haya ndio mambo ambayo mimi siyataki yaani mtu anapokosa nafasi ndio anajifanya kuwa msemaji wa haki wakati naye alikuwa na nia yakuingia huko kutunyonya damu!
     
  20. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Naaam Mr SUGU kaz yako inaonekana..taratiibu unamvta Shyrose Cdm!
     
Loading...