Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifurahii kifo,lakini kwa hili channel ten ni funzo kwenu,kaeni chini mtafakali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ruhazwe JR, Sep 3, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tukiwa kwenye majonzi juu ya mwenzetu aliyetolewa uhai na waporaji wa pumzi, ambao sisiti kuwaita watekaji wa demokrasia watumiwao na kundi la watu wachache wenye kujiharalishia madaraka kwa nguvu ya mtutu, mtutu ambao umenunuliwa kwa kodi ya sisi walala hoi,naona ni vema nirudi kwa upande wa Channel Ten.

    Nimekua nikifatilia taarifa zao za hivi karibuni wanaonekana hawako kiuhalisia hasa pale linapokuja swala la uozo wa serikali.Mfano ni ile habari juu ya kifo cha Ally kilichosababishwa na Polisi mjini Morogoro.Walionekana kutoa taarifa kwa kuipendelea polisi na kuikandamiza CHADEMA,lakn siku si nyingi polisi wamepiga hodi kwao tena hodi ya kishindo.

    Mimi sisiti kuwaambia na kuwashauri,wakae chini watafakari,kama kuna hongo walipokea kutoka CCM ili wawe wanapotosha kweli na kua ongo basi ni wakati wao hata hili la Iringa wapotoshe.Kama wamekua wakifanya vile kwa sababu ya woga basi wanapaswa waamke sasa nakuchukua hatua kwa vitendo.

    Binafsi simjui mmiliki wa channel 10 lakin kama ni kigogo wa CCM nawashauri ndugu zetu wanaofanya kazi huko kuwa maisha ni popote,wakati wao umefika wakimbie mapema.

    Narudia tena sifurahii kifo,ila kwa hili mnapaswa kukaa upya na kutafakari.
     
  2. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Madabhali Jnr kumbe Mkurya, rrrr kwenye llll. Hata hivyo hakuwa mwandishi huyo ni day waka mpiga picha wa mtaani. Nachukia mauaji.
     
  3. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    huo ujumbe unatakiwa umfikie mtangazaji wa magic fm anayeitwa sebo.
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nashukuru mkuu kwa marekebisho yako
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    iko siku na yeye chungu yetu tuliyonayo leo itahamia kwake ndipo atalia nakusaga meno,ingawaje nawaombea maisha marefu washuhudie watu wanavyochukua dora
     
  6. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hakuna Chombo huru mpaka sasa Tz hata kimoja, Chombo huwa huru pale kinapoandika habari uipendayo! Cha msingi ni kulaani mauaji na wauaji, Muulize Jk atakwambia enzi zile za Mtandao Vyombo vyote vya Habari vilitongozeka kwake mpaka Msema kweli na Nyakati na kama vingekuwa demu ningesema kavipiga kwa condom moja bila kubadili,
     
  7. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    sawa sawa tu naona sasa ukombozi unaelekea kutamu kwa hii style naamini sasa hawa policcm watakua hawana pakufichia uozo na hakuna wa kuwatetea tena hatua ya mwisho waue kiongozi mmoja wa juu kama dr slaa au mbowe au mnyika au lema au zito ndio mapambano yaanze rasmi. Hawawezi kutusumbua vichwa hawa polisi kwanza idadi yao ni kiduchu sana.tutaanza kuwapangia mikakati ya kuwapunguza idadi huku mitaani
     
  8. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    ch.10 ni vbaraka wa magamba inajulkana hyo!
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Songoro umetumia maneno mazito,lakin niseme tu kwamba binafsi si kwamba ntakuwa na imani na chombo cha habari ambacho kitaandika habari niipendayo,hapana.Hoja yangu ni kuwa siku zote ni kazi kuibadili Ongo kuwa Kweli,watanzania sasa si kama wa enzi ile Tukidanganywa tunajua kwakua penye ukweli siku zote uongo unajitenga.haingi akili watu wasiokua na hata jiwe mkononi ukawatawanya kwa risasi ya moto,wengine hatuna elimu ya kutisha lakini tunajua taratibu za majesh kutawanya makundi,mpaka kuja kufikia hatua ya risas ya moto.Tatizo ni pale mwandishi,TV ama chombo chochote cha habar kujalibu kutuhadaa kuwa ukweli ni huu na si huu.JAMANI HATA TUSIPOSOMA PICHA INAONEKANA,mbona ITV wanajitahidi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pamoja na hayo yote,Hawata weza kuzuia mpango wa Mungu juu ya Watanzania.Mungu ameamua kuwapa ukombozi watanzania mwaka 2015.MPANGO WA MUNGU NI LAZIMA UTIMIE
     
  11. W

    Wimana JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Nimeshangaa kumsikia Kibonde kule kwenye Jahazi, jinsi alivyoudhiwa na mauaji ya Mwandishi mwenzake. Amesema kama yeye ndiye angekuwa Rais, RPC Kamuhanda angewekwa benchi kupisha uchunguzi na kama ikithibitika anahusika na tukio hilo, sheria ingechukua mkondo wake.
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na yeye imeanza kumuingia eeh!...simtakii mabaya lakini matamani ile chungu yetu naye imkute
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    kazikubwa do you know anything about Freelancer? mtu wa mtaani ndio nani? mtu anaofisi yake wewe unamuita mtu wa mtaani?

    [h=3]Ofisi Ya Mpiganaji Daud Mwangosi[/h]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [h=3]Nyumba Ya Marehemu Daud Mwangosi[/h]
    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu nashukuru kwa kuweka kumbukumbu sawa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu, umenikumbusha huyo jamaa nilisahau kumtaja.
     
  16. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyu siku yaja,atakapolia na kusaga meno
     
  17. t

    thandiswa Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha ndugu yangu kuhusu huyo mtu,mbona ana kiranga hivyo? Sebo ni kama limbukeni fulani hivi yeye anawaiga wafu FM,kimbelembele na anaboa. wewe sebo kama unanisikia au mfikishieni ujumbe kazi ya utangazaji haikufai
     
  18. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu ndiye aliyekuwa EA radio ama ni mwingine?
     
  19. K

    Kayinga junior Senior Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    msafara umenipita hapa tukuyu,kyala atutule ilopa ililikoneka itukombowe wanyonge 2015
     
  20. M

    MWAKOLO JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wandishi wanahabari na nyie muache kimbelembele mkiona tukio tu tayari umbea ndio yanawakuta
     
Loading...