Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifuatilii sana Siasa lakini hapa ninajiuliza....

Discussion in 'Jamii Photos' started by St. Paka Mweusi, Oct 10, 2012.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Vurugu zote za huyu Muungwana katika kutafuta umaarufu kuzidi ule alio nao na kuwa kwenye vyombo vya habari kila uchao ni za nini..??


    [​IMG]
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280

    "80 percent of success is just showing up" — Woody Allen
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Inawezekana joshua wa nijeria alimwakikishia kwa 100% 2015 ni yeye
     
  4. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hahaha..unaweza kudhani ni Swaziland mkuu, ninachojiuliza walienda kupata baraka(kulingana na thread moja humu JF) kwa mh. EL kama nani?..and above all why now?

    -Kwasababu ukisema kama aliyekuwa waziri mkuu "mstaafu", tunao wengi!
    -Kama mbunge(imeanza lini) hii tabia(ku_incorporate siasa na sanaa)?? then ningeelewa kamani wa Jimbo lake tu!

    -Kama Mjumbe aliyepita wa NEC, ...nakosa majibu!!
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Tuko pamoja sana mkuu,nimejiuliza maswali mengi sana na nimekosa jibu hata moja,na swali ninalojiuliza zaidi,ni kwanini wamtembelee yeye wakati huu.?Au ni utaratibu waliojiwekea wa kila mwaka kumtembelea waziri mkuu aliyestaafu..??
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    You Mean..................??
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    I often think about that quotation. It may sound easy to shrug off, but not
    if you look a little deeper. It doesn't just mean show up for job interviews or
    to work for an 80% increase in success. Showing up also means
    starting.


    For instance, did you show up at the gym today? Just showing up means you're
    80% of the way to a good workout. The hard part of fighting yourself to get
    dressed in workout gear, dealing with traffic and the worry about pain you might
    experience is over. Now all that is left is to just do the workout. Pretty
    simple huh? Even a child could do it.


    Same thing with opportunity. It's easier to make significant progress on a
    project if you simply show up to do it. Candidly, one of my hardest tasks of
    the day is "showing up" for development Visual Studio. It seems simple
    enough..just double click on an icon. But if I think too much about about the
    seemingly 10,000 things I have to do once I launch it, I am much more likely to
    "accidentally" launch my web browser or fiddle with e-mail.


    But once I'm in there, the work is typically easy and fun. Some days I can
    knock out more tasks than I planned. And I feel like a success at the end of
    the day.


    You can be or do whatever you want just by showing up. If you want to be an
    author, show up to write your manuscript every day, show up to writing classes,
    show up to phone calls to editors. Doesn't it make sense that someone who
    arrives at the door of opportunity has more success than someone just sitting at
    home?


    So increase your chances by 80%. Show Up!
     
  8. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usipokuwa tayari kuliwa kidogo huli................................!. JK wa Bwagamoyo!.
     
  9. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii ni kinyang'anyiro cha kumsaka Miss Monduli au Mr. Presidaa 2015!!? Sielewi elewi hapa...
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Naona hapa mkuu maswali ni mengi kuliko majibu..
     
  11. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu samahani naomba usitumie hili neno kustaafu wache watumie TBCCM, maana ya hili neno haliwezi likatumika kwa EL, sema kwa wachakachuaji sawa
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Naona wamemtengea kabisa sehemu ya kuacha mpunga, najua mheshimiwa atadondosha cheque
     

    Attached Files:

  13. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    dah,hiyo misumari balaa
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Nashukuru mkuu,nami nimetumia neno hilo sababu ndivyo wengi wanavyolazimisha atambulike, lakini binafsi ninavyomuelewa huyu ni waziri mkuu aliyelazimika kujiudhuru wadhifa wake baada ya Serikali kukumbwa na kashfa ya Richmond..Na jambo hili lilijitokeza baada ya yeye kuwa ofisini kwa takriban mwaka mmoja tu..
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Chezeaya Lweigwanani?
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Hilo tena la kuuliza kaka,si unaona na ungo wa kimasai upo hapo pembeni..
     
  17. K

    Kokolo JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Huyo ni Mswati wa Umasaini anachagua mke mwingine.
     
  18. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu akikosa uraisi huyu ataivuruga hii nchi huyu,halafu anaanza kuishiwa busara sasa kwa kutafuta umaarufu kupitia hawa wauza vitumbua.
     
  19. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    I take it back.
     
Loading...