Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa za wenye form six, technician certificate,diploma,degree polisi na jeshini wana vyeo gani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by C programming, Jan 2, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    wadau napenda kujua kwa yeyote anaefahamu ya kwamba mtu mwenye degree akienda jeshini na polisi ana cheo gani
    mtu mwenye technician certificate anakuwa na cheo gani,mtu mwenye form six ana cheo gani
    na mwisho mtu mwenye diploma anakuwa sifa gani nisaidieni..........ili nifahamu
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Kwa kuongezea,watusaidie ku2ambia na viwango vya mshahara wanavyo lipwa!
     
  3. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Da kazi ipo kwa sie vijana,nikiwa ni mhanga wa hili tatizo la ajira nmeckia kwamba kwa mtu ambae ana Degree ukimaliza tuu mafunzo nmeambiwa unapewa nyota 3 on the spot then kwa issue ya Salary kwa dgree holder 1.2mil,kama alienipa maelezo yupo wrong naomba nisahihishwe kwa wajuao ila kwa sifa zingine cfahamu wakuu
     
  4. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Not simple like that my friend usije danganywa unaweza frustuate ukiingia kawaida jeshi lolote lazima uende depo what ever elimu uliokuwa nayo kule mtajumuika wote kwa pamoja baada ya hapo mtapangiwa vituo vya kazi then kule utakapopangiwa ndiyo process za kuomba kwenda kusomea uafsa zinafuatia usishangae unakaa mpaka three years bila kwenda maana nako inategemea fungu na idadi ya watu kuna kujuana vilevile.Mshahara kuna jamaa yangu ana experience police yupo makao makuu na ana masters ana nyota tatu analipwa 1.1 mill sasa jikadirie wewe ukiwa na degree alafu huna experience utalipwa ngapi?
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    nyota 2 kwa mwenye degree JWTZ (luteni) na 4m 6 nyota 1 (luteni usu)
    huko polisi sijui.
     
  6. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wewe unataka kuleta uchochezi jeshini, utafunguliwa jalada sasa hivi!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    mnachagua sana kazi,...zipo nyingi sana tz?
     
  8. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Form six manalipwa 170000 jeshi la polish(mkurya)
     
  9. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Tuna safari ndefu sana. Watu mko bize na vyeo na mishahara, hivi ndio mlichosomea? Hapa JF sijawahi kuona mtu akiuliza majukumu, ni mshahara na vyeo tu. Na wasi wasi wangu ni kuwa, kazi hamjui; mna vyeti na illusions za kuwa watu fulani. Maisha hayaanzii kwenye mfuko nyie watoto
     
  10. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu kama hujui kitu bora usiongee, hilo jeshi unalomaliza mafunzo unapata nyota 3 (Captain) ni la wapi? hata la Idd Amini halikuwa hivyo!!

    ukimaliza form 6 au Bachelor unaingia mafunzo miezi sita..(kama sijakosea) na ukimaliza unapata nyota moja then from there utapanda kutokana na utendaji wako na mafunzo.....
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Asante kwa challenge na kweli nilieleza awali nikosolewa panapobidi
     
  12. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Maelezo ya juu umeeleza vizuri kiasi lakn kumbuka cjazungumzia habari ya Police
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Jaman,me niambien mwenye shahada moja ya let say bcom-finance,akiingia huko jwtz,anatupwa kitengo gan,majukumu yake ni yapi,cheo gan anaanza nacho,mshahara wake pamoja na posho!over
     
  14. j

    jmziray Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani kujiunga na jeshi ni lini?
     
  15. T

    Takayangu Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ww senetor acha kuwa limbukeni wa vyeo na mishahara, hizi kazi ni za wito na zihitaji ujitoe kutoka moyoni usione tu watu(jwtz) wanavaa nyota ukadhani wameenda seminar kama wapolice. Hizi za jwtz anayekuja kuzitoa ni presda mwenyewe na si mtu mwingine kama police. kwahiyo jitume sana na usikate tamaa katika safari yako ya kuusubiri uofisa.
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    kwa hyo unataka kunambia,naweza nkastaafu hata bila kupewa mbavu mbili ncpoj2ma?
     
  17. T

    Takayangu Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu kwenye hiki chombo uctegemee mafanikio makubwa kuliko. Ila uwezo wa kuishi maisha ya kati upo. Nidhamu na kujituma ndo msingi wa mafanikio.
     
  18. l

    lonesome Senior Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    frakly mnasaidia sana kuelimisha watu. wahenga wanasema mwanagu kulonda kazi ya jeshi ugangamale. kaka kama utaingia jeshin uwe na uvumilivu then usitangulize kuwa mimi nina elimu. utapata shida. jeshin kuwa kama huna elimu nenda kafanye kazi usiende kutafuta cheo .hutapata .na utateseka sana. bwana mmoja akatoka na elimu yake kwenda kuwatambia akataka cheo coz ye ana elimu nzuri kuliko mkubwa wa wa hicho kituo. wakampeleka huko ndan sana kwenye kambi za usweken then kazi ambayo alipewa ni kushinda tu ofisin akisoma mafail ya watu na magazeti.soon akawa frustrated ukimwona leo hutataman hata kuamin msomi mzur wa uchumi/ so kuwa na na bidii na usitake vyeo.ila nenda soma kila kozi vzur na uwe na bidii na utii .
     
  19. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Majority wanalipwa hela mbuzi jeshini, ila utaambulia kunywa bia za bei rahisi na kuishia kustaafu na kukaa vijiweni ukijisifu wewe ni mwanajeshi mstaafu ili upewe bia. Kipindi hicho huna hata kumi! Its pathetic mind kuendelea kusema jeshi ni wito! Jeshi ni wito wa namna gani? Unaona mafisadi wanavyoangamiza taifa?
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Si kweli hata kidogo.
     
Loading...