Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa za wanawake wa DSM, utaoa au huoi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumbalawinyo, Jul 6, 2011.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwanamke wa Dar ni muongo. Akijua tu kudanganya
    basi hiyo imekula kwako. Atakuwa na sura mbaya,
    atakudanganya na urembo. Atakuwa
    mweusi tiii atakudanganya na mkorogo.
    Atakuwa na tabia mbaya, atajificha
    kwenye kivuli cha kwaya.
    Mwanamke wa Dar lazima awe anajua
    kudanganya.
     
  2. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nenda zako huko, kwa kuwa umedanganywa wewe, basi kila mwanamke wa dar mwongo? Wewe vipi? Mbona sisi tumeoa hukohuko dar na wake zetu ni wazuri tu na wanaheshima zote pengine kushinda hao wa kijijini. Ukishindwa, unakimbilia kugeneralize!!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    mjibu bujibuji
     
  4. H

    Handsome Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mi sijui bana,illa siwapendi,the city is some how rotten off,ie immoraly viewed.
     
  5. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Msema hovyo umesema hovyo!
     
  6. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watakuwepo wanaofaa (wenye sifa nzuri.) Ila mimi hata kwa bunduki sioi Dar!!!
     
  7. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kuoa ama kuolewa ni uamuzi wa mtu..! kutoka kijiji cha katerero mpaka Dar, a woman is a woman! kikubwa ni mapenzi ya kweli
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    sasa ukioa kijijini ukampeleka dar aftr 2 yrs si na yy atakuwa wa dar tu? tena afadhali wa dar mzoefu,hao wa chijijini ndo huwa wanadandia gari kwenye bonnet,lazma aishie uvunguni. wanaume wa dar waongo ndo maana nao wanadanganywa na wanawake, ulishawahi kuwaza hivi?
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Don't become frustrated with things you can't control forget about changing them, instead learn what the rules are and use them to your benefit
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaaa,usimuuumbue mwenzio leo amepost kitu
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Heee, achana na 'samaki mmoja akioza wameoza wote'. Ulizoea kuparamia miamba imekuumiza ona sasa unalalama.
     
  12. A

    Aine JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwanamke wa Dar? anayeishi Dar au mwenye asili ya Dar?
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hadithi hadithi
    hadithi njoo utamu kolea
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    hujawatendea haki wanawake.....
    hivi kumbe weusi wote ni wabaya eeeeeh? ndo maana mikorogo yapakwa? na wale weupe ambaobado wanapaka cream na dawa za kujichubua unawaambiaje?

    pia ina maana waimba kwaya wote wanatabia mbaya ndo maana wameingia kwenye kwaya?(nimegeneralize kama ulivyofanya)

    kwa lugha nyingine wanawake wote wa dar waongo? maana kwenye kijani hapo umetumia neno lazima?

    na kuhusu swala la uongo, uongo hauna jinsia mkuu hauna umri wala kabila....
    na uzuri wa mtu upo machoni mwa mtu
    halafu kama umetendwa usilaumu wanawake wote, na wanawake nao wakija hapa wakalaumu wanaume wote si itakua balaa? ukitendwa/ ukidanganywa mlaumu aliyekudanganya na jilaumu mwenyewe kwa kushindwa kuchagua vyema au kuruhusu kudanganywa.

    all in all pole sana....
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    samahani haina gharama
    kusema samahan ni uungwana

    NAKUNGOJA....nakusikilizia....
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Itabidi akumbuke ule msemo unaosema Samaki mmoja akioza unamtoa huyo mmoja unamtupa hao wengi unawaacha kwa hili naona kama vile ni kuwakashifu wanawake wote kwakuwa sio wote wenye tabia hizo wakati wapo wengine wenye tabia nzuri na waadilifu.
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    dar ninin?
    wenyej wa dar wakoje?

    kama umezaliwa kishumundu ukakulia kibohehe ukasoma old mosh ukamalizia shidwedwe afu ukaenda kufanya kaz nachingwea sasa umehamia nanjililinji SIKUSHAURI KUOA DAR.

    afta low wa dar awez kukubali kuolewa na mtu km wewe..JEMBE....si mshamba..cz afadhali mshamba anakuja mjin mara moja moja kutafuta masoko



    ACHEN KUTUSI WATU NYIE KIMA....dar..dar ..imewabaka?
    umetoka shamba umekuja twn kuuza korosho jion ukaenda jollie ukakutana na wadada wenye mji y wasikutengeneze...N THAT DOESNT RATIFY OL GALS IN DAR R....just umekuja macho juu watu wakakutengeneza macho yaawe chin...
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    akikujibu tafadhali kukumbuka kunitaarifu UMEJIBIWA NIN
     
  19. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mbona imekutachi/imekuchoma sana wewe mojawapo nini?





     
  20. charger

    charger JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kama unadanganyika.Mambo ya NGOSWE SI UMWACHIE NGOSWE MWENYEWE!
     
Loading...