Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa za wanavyuo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by charminglady, Jun 28, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Mbona mnaguna?

    Hizi ndizo sifa zenyewe, sio mimi niliyesema, ila tathmini ndiyo ilivyo, na hao waliofanya hiyo tathmini….
    [TABLE="class: MsoNormalTable"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"][TABLE="class: MsoNormalTable"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"][TABLE="class: MsoNormalTable"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"][TABLE="class: MsoNormalTable"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"][TABLE="class: MsoNormalTable"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"]1. Maskini,waoga na washamba-SUA

    2. Matajiri,wajanja na wenye akili-
    MZUMBE

    3. Wenye akili chache,wavivu na matozi,master duu-
    CBE DAR

    4. Malaya, wasanii,wauza sura na wasio jiweza kiakili-
    IFM

    5. Upeo mdogo,wapenda sifa na watoto wa mama-
    TUMAIN UNIVERSITY

    6. Wazalendo wenye asili ya Arusha na Moshi-
    MUCCOBS

    7. Wapenda ofa duni za serikali-
    TIA

    8. Waliokosa vyuo kabisa-
    RUCCO

    9. Mafundi-
    DIT,ST JOSEPH

    10. Wapenda dezo na wamekosa nafasi UDSM-
    UNIVERSITY OF DODOMA

    11. Wasiojali future-
    SAUT, USTAWI WA JAMII,MWL NYERERE,MAGOGONI,UHAZILI TABORA,CBE DODOMA

    12. wenye uwezo wa kipesa na kiakili but walifeli 4-6-
    IAA

    13. Wanaosoma sana but silent-
    ST JOHN,KCMC,BUGANDO,

    14. Wasiofahamu umuhimu wa elimu-
    CHUO CHA MIPANGO DOM, ZANZIBAR UNIVERSITY ,MORO MUSLIMU,NYUKI TABORA

    15. Wakujitolea na future duni-
    DUCE,MUCE,KIGURUNYEMBE,nk

    16. Wasiojali nchi mamluki-
    ABROAD( UK , USA ....)

    17. Watu wa sifa zote hapo juu za kila aina-
    University of Dar-es-salaam

    Je wewe ulisoma wapi katika vyuo hivyo na unasifa hizo kweli??hahahaahah!!!!
    Good day!
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. D

    DOMA JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    We lazima Mzumbe tu
     
  3. f

    focus ngajimala Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetisha!
     
  4. h

    handboy Senior Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikubaliaani na wewe teku nini?
     
  5. f

    focus ngajimala Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    But it's shame on Ruaha university college...aaaaah
     
  6. f

    focus ngajimala Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teku ni wapenda dini kuliko kusoma.walio kosa vyuo kabisa.maskini as well wenye upeo mdogo wa kufikili,wapo nje ya DUNIA
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu katumia Id yako kurusha hii sredi nadhani .
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Heheheheeeee naona bibie kajilipua lol
    Ngoja akina Mtalingolo na akina nanii waje wammalize na Mwali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Ni mimi huyu huyu, kwani vipi? Judgement
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    13. Bugando, school of pharmacy
     
  11. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Dah! Hapa ni liwalo na liwe....
     
  12. James Jahazi

    James Jahazi Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna wanaoshikilia tasnia ya engineerng bongo na nchi za jirani, akili, matajiri, starehe nyng na kusoma sana - MIST.
     
  13. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Mi nilisoma mzumbe" but sina sifa ulizotaja, naona umeamua kukipa shavu chuo chetu cha kijijin mvomero, konda msaada kanisani au niache changarawe....

    Yaani kwa kuhisi charming lady ur still in college, usibishe maneno yako na threads zako tu yanaonesha paye, nssf, skill and development leavy, arrears, per diem, and so on maana ukijua hivyo vitu na thread zako zitabadilika kama senetor..

    Halafu inabid tuweke date ukifunga chuo maana jina lako tu nimetamani kukufaham,
     
  14. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    IFM hakuna hata sifa moja ulioitaja hapo .... afu charming lady nakutafuta toka asubuhi ulikua wapi?
     
  15. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    SUA ndo nini eti? unaumwa wewe kapime... Ikiwa umekula product yoyote itokanayo na mifugo, kilimo, misitu basi ujue SUA wanahusika kwa namna moja au nyingine. either kuongeza dhamani yake au quality assuarence
     
  16. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,552
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Dah iaa! chuo la ukweli, kama upo ulaya,
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Thank God nilikwenda kusoma chuo kikuu enzi hizo nchi ina university moja tu UDSM with Mwalimu Nyerere (RIP) as chancellor.
    Wakati huo SUA na muhimbili zilikuwa ni campus tu,mzumbe na ifm vilikuwa ni vyuo tu vya kutoa diploma.
    Sasa huu utitiri wa vyuo tutapata kweli quality graduates au ni quantity tu?
     
  18. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Upeo mdongo-mdogo tumain???***** ww!!
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    hahahaaa! Kingmairo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    MKATA KIU yan wala uctamani kukutana na mie. hakika utajutaa kuniona, tafadhali usifikirie kabsaaa kukutana na mimi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...