Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sifa za wanaume wachaga wa kibosgo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Amney, May 31, 2012.

  1. A

    Amney Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajf nmerudi tena nlkua nauliza sifa za wanaume wa kichaga wa kibosho ni zipi?
     
  2. y

    yaliyomo yamo Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shimboni?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Zile zile za siku zote.
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Ni kama hivi kuwa ni:
    1. Kuoa na kuacha tena bila matunzo ya kueleweka kwa watoto nina mifano kama kumi na zaidi
    2. Wanapenda mali, mkiachana atavizia wakati mke hayupo anapakia kila kitu ndani
    3. Ni wachoyo sana hela yake inatoka kwa manati
    4. Ukimrusha ni lazima akumalize
    5. Mkitalikiana maintainance kwa mtoto ni 30,000 kwa mwezi hata kama anafanya kazi ya mshahara million kumi kwa mwezi.
    6. Kwa wakwe ni wachoyo, mgeni akifika anapewa kiporo hata kama chakula fresh kimepika muda huu
    7. Wanapenda sana kutembea na mahousegirl, hii piga ua ndo sifa yao kuu, nina mifano kadhaa.
    8. Ni walevi wa pombe sana na malaya
    9. Ukinunua naye kitu hakikisha mnaandika majina yenu wote au uwe unaandika jina lako maana mkiachana atakimbia na documents zote na atabadilisha majina faster ni wajuzi wa kugushi
    10. Low perfomer kitandani
    Ongezeeni.Nimeongea kwa experience yangu nao as mkibosho!!
     
  5. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Du! wewe ni kiboko. ngoja wachaga waje utakoma kuwavua nguo kama ulivyofanya. Vipi wewe ni victim wao?
     
  6. P

    Papadoc Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    don't force people believe you are out of your brain!!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    loh....
    Maane umeua....
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Mkuu hawa hawanibabaishi kabisa maana ninawajua mno hata kwa majina ambayo ni wasomi na wametelekeza wake zao i.e ndoa hazidumu nitakutajia ni kwa vile tu hapa sitaki kufanya character assessination maana wengine walikuwa ni waheshimiwa but ndoa kaputi! Halafu nimesahau moja, ni warushi sana, akifika kwako kukuomba mkopo hutampata. Mimi nimetapeliwa na mmoja wao ambaye tena nimemsimamia ndoa (jina kapuni) but ninajiandaa kumtoa media muda si mrefu na picha yake kabisa. In short wana kadamu kwa wizi!!! Waje na wanishambulie mimi ni mwenzao na siogopi!!
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Com on njoo tuingie kwenye ligi chagua kati ya Man U na Man City!!! Nitakutoa, I know you guys!!!! Tena nimeacha mengie nimeona nitawavua nguo mno, do you want me to......Sleep well!!!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo na wewe ni wale wale au we damu yako ilichujwa?
     
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Hapana mkuu. Kule uchagani kwetu kuna ukoo umeacha laana kabisa kuwa mtoto wa ukoo huyo asiolewe au kuoa kibosho kuepukana na hiyo damu. Unaposikia mjini wakisema mwogope mkibosho si uongo, kuna ukweli ndani mwake. Unajua wale ni wachinja nyama sana hivyo kukupiga panga au kiandu ni kazi ndogo sana. Hapa ninaongea with confidence full of experience with these dudes!!
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Damu yangu ilichujwa kwa jina la Yesu Kristu maana ilibidi niombe hata watoto wangu wasirithi tabia hizo in short nilifanya maombi ya kuwakatiza na laana za vizazi. I am serious!! Kule ni balaa!!! Hakuna cha msomi au ambaye hajasoma ni umangi tu na mwanamke kwao siiiii issue kabisa. Ndo maana dada zao tunaolewa na watu wa nje ya kule. Nasema waka na womi nawataka hapa mkane!!!
     
  13. blea

    blea JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vipi wagogo nao kwani nao si chinja chinja wana undugu au ndio umehamua kuwavua nguo hawa jirani zangu? Mimi naamini tabia mbaya ya mtu haitokani na kabila au sehemu anayotoka bali makuzi yake yaani mazingira pia na roho yake hata azaliwe wapi kama ana roho mbaya hawezi badilika
     
  14. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ukimkuta mwema ni mwema kupitiliza.Ukimkuta wa hovyo ni wa hovyo mpaka kupitiliza!
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wakibosho wapo cool sana. Akileta proposal huitaji kujiuliza mara 2
     
  17. A

    Amney Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mtu wangu hiyo namba 4 na namba 10 nmeexperience kabisa, bt naomba nifafanulie kwa uzuri namba 4
     
  18. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
     
  19. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Uliwahi kugombana nao? Maana sifa hizi ingawa wanaweza kuwa nazo lakini zimekikaa kishari sana. Hata hivyo tumepata cha maana hapo.
     
  20. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanapenda TIGO, una swali lingine?
     
Loading...