Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa za ushindi wa JK

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Oct 12, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Synovate siwaelewi kabisa kwa ili, naomba wana-JF mnisaidie! Wamesema asilimia 84 wana imani na JK, asilimia 78 JK ni mtendaji mzuri, halafu asilimia 61 watamchagua JK 31 Okt 2010.

    Maswali: je, kama wenye imani na JK ni 84% na wanaomchagua JK ni 61%, kwa nini wale asilimia 23% ya wenye imani naye wasimchague? Je, kama wenye imani na JK ni 84%, halafu 78% wanaukubali utendaji wake basi kwa nini hao 6% wenye imani naye, hawakubali utendaji wake? Halafu 17% kati ya 78% wanaokubali utendaji wake, ni kwa nini hawatamchagua JK kuwa Rais?
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    daima mwongo hukamatwa kwa sentensi zake. REDET na Synovate ni taasisi maji taka zinazofanyia research zao mtaa wa Lumumba, kuna kajengo pale mkabala na lango la shule ya msingi mnazi mmoja.
    I had great respect na synovate, lakini naiona ni taasisi isiyo na manufaa kabisa.
    Hata kujumlisha na kutoa hawawezi??
     
Loading...